Hạng C
30/12/13
701
408
93
Hòn Ngọc Viễn Đông
Tình hình là sắp hết nhiệm kỳ 2014, anh chị em KIA FC góp ý có nên bầu Hội Trưởng KIA FC 2015 để có chầu nhậu rửa chức miễn phí không.
Năm qua, sau khi nhậu một chầu miễn phí rửa chức HT của Khắc Trung, đến nay HT rủ rê đi nhậu toàn chia tiền. Xét thấy hết giá trị lợi dụng, cũng nên bầu HT mới để tiếp tục kiếm bữa nhậu chùa, cơ hội chỉ có một lần trong năm, mong anh chị em tận dụng.
Hiện tại có 3 đảng phái đang chạy đua tranh cử với số tiền lốp bi lên đến hàng triệu đô (vn)

1/ Dũng Lê (Carwash Cafe), tên thường gọi là Dũng Lé, nói chuyện với gái nhìn vào mắt nhưng hình ảnh chuyển về là "túi khí".
Hiện Dũng Lé ra giá lốp bi $1.200, ăn nhậu rửa chức hoành tráng bất cứ đâu và hoàn toàn miễn phí cho hội viên đồng thời sẽ độ con LIFAN thành KIA-LIFAN để phù hợp điều lệ hội.

2/ Ngô Minh (tự Bắp, không phải cùi Bắp)
Bắp ra giá $2.000, cũng option ăn nhậu phủ phê, ăn chơi trác tán và tậu ngay con All New Sorento.

3/ Thánh Alaxuca (nick xedichuyen, thường hay "đi diễn")
Với lời hứa kết nối anh em KIA FC từ các chi hội trung tâm, vùng ven, đầu đường, xó chợ, chi hội nude, đua ngựa, đua chó, đua lừa, đua lợn về một mối thành một hội hùng mạnh.
Hứa ăn nhậu, xu-ca thường xuyên, du lịch, từ thiện suốt năm.
Đặc biệt là anh ta sẽ bỏ nghề "thợ bào" để anh em tin cậy giao trọng trách.

Mong anh chị em sử dụng quyền lợi và bỏ phiếu bầu vào thùng phiếu (thớt này)
Phiếu bầu kín, tuyệt mật, chỉ những ai vào thớt này mới thấy, anh chị em cứ yên tâm.

Hạng D
18/9/11
1.475
29
48
Căng nhỉ....căng quá....e bầu 2 phiếu dc hem....
1 phiếu cho HT hay diễn... Alxukaka...
1 phiếu cho Dung Lé dc ưu tiên sơn xe quanh năm free....kkkk

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Cảm ơn bác Core i9 Pentium 1 đã nhắc nhở ae về thời điểm đến hẹn lại lên, sau 1 năm HT Khactrung đã dư dả sắm 5D Mark III & Iphone 6 xách tay quốc tế huyền thoại :D
Cả 3 bác nêu trên đều có những điểm mạnh riêng. Ngoài 3 bác trên thì các bác khác có quyền Tự Ứng Cử để "cải thiện cuộc sống" :D
Riêng bản thân em, em sẽ vote cho ai sẵn lòng chuyển khoản cho em 1 mớ kha khá vì ngày mai là Vietnam Motor Show 2014 rồi =))
Trân trọng !
Cựu HT Kiafc đầy kinh nghiệm :D :D :D