Hạng D
1/9/14
2.303
83.809
113
Sai Gon
Thu nhập net 100tr/tháng, anh yêu cầu trả gốc+lãi cũng 100tr/tháng ??? Vậy nhà anh lấy gì ăn và sống ??? :confused:

Chắc thu nhập net qua sao kê tài khoản quá, còn thu nhập khác anh không kê vào thôi chứ mình không nghĩ nhà anh có thể nhịn ăn 1 năm được :p
Chắc chắn anh/mợ chủ có thu nhập khác ngoài lương, chứng minh được ít nhất 40-50tr nữa thì bank mới duyệt hồ sơ.

Hạng D
30/4/14
1.139
16.359
113
Ko kê vào cũng dc hả a
Kê mà không chứng minh được thì kê sao được anh :D

Mà chắc anh chủ diễn đạt nhầm hoặc em NV NH không để ý chứ khi nó trình chắc sẽ hỏi kỹ lại về thu nhập của ảnh đó :rolleyes:

Hạng C
20/5/18
614
29.405
93
Như mình nói bên trên đó,
Vietcombank áp mức phí tất toán trước hạn là 1% trong năm đầu, 0.5% trong năm thứ 2, từ năm 3 trở đi là free.
Ảnh khoe vay băng nhiều mà cái mức phí nắm cũng lơ tơ mơ.
HĐ của mình đúng như thế này! Chỉ có lãi suất sang năm thứ 3 sẽ +3.5%...

Hạng C
26/5/12
523
261
63
Nguồn như chủ thớt nói là thu nhập net 2vc 100tr đó anh. Còn vay kiểu này trả 1 năm thì nghề lướt nhà thôi ah, ý em là vậy
Thu nhập net 100tr/tháng, anh yêu cầu trả gốc+lãi cũng 100tr/tháng ??? Vậy nhà anh lấy gì ăn và sống ??? :confused:

Chắc thu nhập net qua sao kê tài khoản quá, còn thu nhập khác anh không kê vào thôi chứ mình không nghĩ nhà anh có thể nhịn ăn 1 năm được :p
Chắc mợ chủ thớt dùng từ ko chuẩn, ý chỉ là 2 vc tôi trả dc cho ngân hag 100tr, nên anh nv tin dug làm lịch trả nợ như thế. Chứ tờ trình vay ghi 100 trả 100 fail ngay vog gởi xe rồi.
Chắc chắn anh/mợ chủ có thu nhập khác ngoài lương, chứng minh được ít nhất 40-50tr nữa thì bank mới duyệt hồ sơ.
Kê mà không chứng minh được thì kê sao được anh :D

Mà chắc anh chủ diễn đạt nhầm hoặc em NV NH không để ý chứ khi nó trình chắc sẽ hỏi kỹ lại về thu nhập của ảnh đó :rolleyes:
dạ em đã gửi tk lương cho vcb mà các bác
con số vc em nhận hàng tháng vào tk là 100tr
em có đưa thêm sổ chủ quyền 1 căn nhà phố đang ở và 1 căn nhà tập thể, nhưng không dùng 2 căn này để thế chấp

Chỉnh sửa cuối: