Hạng D
12/3/11
1.597
66.830
113
Tiền Giang, gò công
Cách li thì cách ly, 20 triệu cho 1 con cách ly 2Kva là quá mắc . mua mấy cái biến áp cách ly của nhật chừng nửa giá, đài loan lại nửa giá hàng nhật

• Like
Reactions: JBL.WWE
Hạng D
30/11/10
3.972
57.281
113
Bậy! Mình gắn cho dàn hifi Soundmax A7000 cả chục năm nay có thấy bị xè gì đâu! :D
Quên nói nếu xài audio thì mua cái chuyên audio nhe .. loại nầy dân dụng không thấy nói gì tới chống nhiễu , gắng vô nó xè như đi đái là vui lém á

• Like
  • Haha
Reactions: JBL.WWE and Huboss
Hạng C
4/6/13
682
1.028
93
Hi mấy bác điện Os, giúp em check xem
con này có phải thuộc biến áp cách ly hay không ? isolation transformer. Mua về để ăn lẩu khỏi lo giật điện và sài audio

Đúng, mua hàng Nhựt bãi về là yên tâm. Nhưng cốt muốn ko giật thì nhà phải phải đóng cọc đất nha các bác, BACL đặc biệt là hàng kém chất lượng vẫn có thể rò. Tốt nhất là tiếp địa, kể cả âm thanh hay studio gì đó cũng phải tiếp địa.

• Like
Reactions: Liembk and JBL.WWE
Hạng D
24/11/06
3.931
19.335
113
Vietnam
Đúng, mua hàng Nhựt bãi về là yên tâm. Nhưng cốt muốn ko giật thì nhà phải phải đóng cọc đất nha các bác, BACL đặc biệt là hàng kém chất lượng vẫn có thể rò. Tốt nhất là tiếp địa, kể cả âm thanh hay studio gì đó cũng phải tiếp địa.
tks bác, tiếp địa đầy đủ kể cả đổ dung môi dẫn điện.... thêm cái này cho cả nhà luôn, yên tâm ăn lẩu
Hỏi về biến áp Cách li

• Like
Reactions: Liembk