Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
21/12/12
27
115
28
chào mấy bác .... cho em hỏi tầm <2.5 tỏi thì có chung cư nào ở q7 vậy mấy bác? thanks
Ở quận 7 mà CC tầm 2,5 tỷ cũng có nhiều sự lựa chọn : dọn vào ở ngay có,theo tiến độ có luôn.
Chủ yếu do nhu cầu thực tế của bác ra sao thôi

Tập Lái
27/4/16
0
2
2
34
em bên Hoàn Cầu, chuẩn bị bên em ra dự án ở mặt tiền Nguyễn Văn Linh, Tân Thuận Tây, đoạn gần Cầu Tân Thuận 2.
Khu phức hợp 14 hecta. Bác nào quan tâm inbox em cái mail, em gửi thông tin.

• Like
Reactions: khoaitaySG
Hạng D
26/9/09
1.978
6.117
113
Khu Trung Son: du an SG MIA - Hung Thinh (sap mo ban)
Khu Him Lam Q7: Florita - Hung Thinh
Q7: du an M-One - Thao Dien (khu vuc xq hoi buon)
Q7: Scenic Valley 1, 2 / Happy Valley PMH (giao tho)
Q7: Lux City - Dat Xanh
Q7: Golden Star (noi that dep)
em bổ sung thằng này, SaiognPlaza Tower : 1,1 tỷ căn 2 PN đã xây gần xong thô , đặc biệt TT 25% đến khi nhận nhà quý II/2017 mới thanh toán tiếp

• Like
Reactions: khoaitaySG
Hạng C
13/6/10
514
196
43
Em đi đường cầu Tân Thuận qua Q7 ngày nào cũng kẹt tùm lum. Nên em cũng cân nhắc quá. ĐI lại hàng ngày đụng xe kẹt xe hàng tiếng cũng oải quá ta

Tập Lái
7/10/10
1
5
3
www.otosaigon.com
Em đi đường cầu Tân Thuận qua Q7 ngày nào cũng kẹt tùm lum. Nên em cũng cân nhắc quá. ĐI lại hàng ngày đụng xe kẹt xe hàng tiếng cũng oải quá ta

Dự án Sài Gòn Mia của chủ đầu tư Hưng Thịnh liên kết rất nhiều quận với các trục đường lớn! Tương lai mở rộng cầu Nguyễn Văn Cừ sẽ giúp thông thoáng giao thông hơn đó anh! A có nhã hứng quan tâm dự án thì alo e nha: 0933 5500 40

Hạng B2
18/7/12
164
122
43
Bác nói toàn dân sale cũng đúng, nhưng bác nên biết 1 thằng sale thì nó mới biết được dự án đó có tốt hay không và nó cho bác lời khuyên tốt nhất hay dụ dỗ bác mua dự án xấu. Sale tụi em ko phải ai cũng như ai vẫn có nhiều người có lương tâm, tư vấn sản phẩm tốt nhất cho khách hàng của mình. Thôi bỏ em cũng không biết nhiều dự án cho lắm nhưng hiện tại có 2 dự án có giá ok :
- Lux City và River City
Lux 25tr, nhưng mặt tiền nhỏ cảm giác hơi bí, View cũng không được đẹp. Lại còn nằm gần đường nên bụi và tiếng ồn nhiều
River city thì ok hơn mặt nhìn sông, mát mẽ, không khí cũng trong lành, sống và cho thuê ok hơn, giá từ 28 đắc hơn chút nhưng sống là phải tận hưởng.
Quan tâm thì LH 0938757381 em Long tư vấn anh tốt hơn
Sale nào tư vấn cho em mà nói em " ..
nên biết..." ( trích lời bác trên) thì chắc em thua thiệt òi, vì em chẳng bít gì cả mà.
Trên cõi Os, nhất là FI, toàn cao thủ, chinh chiến từ thời nảo thời nào, thậm chí PM cũng có. Thông tin của sale cũng chỉ là tham khảo, môi giới bên mua và bán gặp nhau. Còn người mua, họ cũng đã tìm hiểu chán chê rồi mới ra quyết định. Đồng tiền đi liền khúc ruột.

Tập Lái
1/3/15
1
20
3
39
Ở quận 7 mà CC tầm 2,5 tỷ cũng có nhiều sự lựa chọn : dọn vào ở ngay có,theo tiến độ có luôn.
Chủ yếu do nhu cầu thực tế của bác ra sao thôi

bác có thể giới thiệu giúp ở ngay và theo tiến độ đến tầm q2 2017?

• Like
Reactions: boy221089
Tập Lái
27/4/16
0
2
2
34
bác có thể giới thiệu giúp ở ngay và theo tiến độ đến tầm q2 2017?
Bác quan tâm khúc Nguyễn Văn Linh, Tân Thuận Tây, gần cầu Tân Thuận 2 thì inbox em.
em bên Hoàn Cầu. 3/2018 giao nhà.

Hạng C
13/6/10
514
196
43
Em quan tâm căn hộ chung cư trong quận 7, gần hồ bán nguyệt, gần trường Lawrence Ting thì tốt. Bác có thông tin gì không? Thanks

Tập Lái
21/12/12
27
115
28
Mấy bác có nhu cầu thực về Căn hộ Quận 7 thì nên nêu rõ
1.Khả năng tài chính
2.Vị trí căn hộ mong muốn
3.Giao nhà ngay hay theo tiến độ
chứ nói chung chung ở Quận 7 không thôi thì có nói đếm tết cũng không hết được

• Like
Reactions: deptrai4banh