Hạng B2
18/9/15
294
339
88
Có chạy thử thgian trước khi phủ gầm chưa? Cảm giác đó là trước hay sau khi phủ gầm?
Mấy pác nhà mình kỹ quá nhiều khi tính già hoá non. Xe mới thì nên đi thgian để 'nghiệm thu' khi nó vẫn còn đang bảo hành. Chứ đụng chạm, tháo ráp vô thì không khéo trâu lành thành trâu què mấy pác ợ! Thợ hãng còn chưa ăn ai chứ nói chi gara ngoài nha các pác.

Tập Lái
31/3/21
2
0
1
29
Hehe, cảm ơn các cụ. Nhà cháu sau khi đi bảo dưỡng lần đầu, căn chỉnh lại thước lái căn lại áp suất lốp e nó đã mượt mà ( hoặc có thể do đi nhiều quen xe ), phải nói là oke trừ cái cảm giác nội thất nhựa k được đẹp, có có tiếng kêu rè rè rung ở phía taplo nhưng phía hyundai đã hẹn e để đến xử lý triệt để.

Hạng B1
6/5/21
69
11
8
24
Đường xấu thì đương nhiên vô lăng phải rung
Còn đứng im chắc chắn phải nghe tiếng máy, bác cứ làm như bác đang ngồi RR ko bằng :p
Bác cứ để ý nó còn ra nhiều bệnh nữa ;)
Chính xác thì nó là bệnh quen xe, đổi xe khác sẽ hết
haha kết câu đổi xe

Tập Lái
29/8/20
17
7
3
32
E chạy được gần 8k5 km. Cảm giác đôi chút về xe. Xe em 2.0 xăng đb
1. Lái đầm chắc. Cửa đóng chắc nịch. Cách âm tốt. Ai có đkien thay lốp thì ngon hơn nữa.
2. Điều hoà hơi kém. Đặc biệt cửa gió sau như trang trí.
3. Không gian rộng rãi phù hợp gia đình.
4. Cửa số trời mùa hè nóng phả thẳng vào đầu ( lên shopee mua 2 tấm cách nhiệt dán hiệu quả luôn. Các bác nên thử ).
5. Nhựa dễ xước. Sơn dễ xước. Dễ lộ.
6. Hay bị giữ vòng tua. Kiểu chưa lên được vận tốc hợp lý là vòng tua cứ giữ đó. (1k8 đến 1k9). Giải tốc độ khoảng hơn 40km đến dưới 50km/h. Khi giảm tốc vòng tua tăng lên máy gì lại cảm giác không mượt khi về số.
7. Tăng tốc tốt ở dưới 100km/h
Đôi chút cảm nhận sau gần 1 năm !