Tập Lái
19/4/19
2
2
1
39
Mấy bạn báo bác chênh bao nhiêu? Vì em thấy căn rẻ thì bù lại khách lấy cl cao, căn mắc ngược lại, nên bác xem giá tổng bên đó nếu 2PN mà tầm 1t9 là giá trung bình đấy. Em có căn 2PN giá tổng 1890, bác quan tâm ib nhé :D
Inbox mình mã căn với tiến độ thanh toán nhé. Thx.

Tập Lái
5/5/19
23
3
6
44
Dự án này 4000 căn toàn nđt thứ cấp hơn năm rồi mà vẫn ì ạch làm móng chôn vốn nđt đây là lúc bán tháo ra thị trường, thấy một số mg chỉ bán chênh 20- 30 trẹo mà vẫn ko ra hàng được
Bác nhắn thông tin căn cl 20 30 được em mua a

Hạng D
24/6/14
1.931
2.838
113
20-30 là những căn gia hợp đồng cao, hoặc tâng cao, hoặc vị trí ko đẹp, hoặc thanh toán vượt 51% mới có giá đó. Còn những căn vị trí đẹp, hoặc giá hđ thấp thì chênh bèo nhèo cũng 100tr trở lên. Bác đâu có trong các group bán lại đâu mà biết đc là ko ra hàng được nhỉ? Khách đầu tư họ sang nhượng ầm ầm rồi bác, chưa kể là đầu tư tới F3-F4 luôn rồi.

Tập Lái
20/3/19
6
0
1
40
Bác nào có căn 2 PN block U hướng ban công hướng Bắc, giá chênh lệch hợp lý chút không ạ.
Em đang quan tâm mà nhiều bạn báo tiền chênh cao quá ạ :|
Mình có căn U1 tầng cao hướng ban công hướng bắc đây. Chênh 70tr

Hạng B2
10/7/17
227
128
71
41
Mình ko có ý gì với dự án này mình cũng đầu tư hắt tê nhiều dự án chung cư và lợi nhuận tốt điienr hình ngư MB MBV 9x, với cc thì chỉ đạt lợi nhuận tốt khi dự án ra hđmb cà cất nóc, dự án này số luong căn qua lớn nên tiến độ xây dựng sẽ chậm và hàng thứ cấp cực lớn do đó ko phù hợp với lướt lát vá thanh khoản kém, ngay cả sale HT cũng nói với mình vậy đó là những sale có tâm ấy nhé

Hạng B2
13/6/18
165
159
58
34
Nguyễn Duy Trinh, Quận 2
Mình ko có ý gì với dự án này mình cũng đầu tư hắt tê nhiều dự án chung cư và lợi nhuận tốt điienr hình ngư MB MBV 9x, với cc thì chỉ đạt lợi nhuận tốt khi dự án ra hđmb cà cất nóc, dự án này số luong căn qua lớn nên tiến độ xây dựng sẽ chậm và hàng thứ cấp cực lớn do đó ko phù hợp với lướt lát vá thanh khoản kém, ngay cả sale HT cũng nói với mình vậy đó là những sale có tâm ấy nhé
Lúc mở bán mình cũng thấy như bác, 3600 căn thì khó mà lướt được, nhưng được cái tiến độ thanh toán kéo dài nên số tiền ban đầu bỏ ra cũng ko nhiều, lúc mua mình cũng xác định là mua để đó mai mốt nhận nhà về ở hoặc nếu chênh tốt thì bán. không ngờ thị trường căn hộ sau tết lên giá do ko nhiều dự án triển khai, Q7 mấy căn block đầu giá rẻ bán chênh lại được giá.
Bỏ ra tầm 400tr mà chưa tới 1 năm thu về CL 100tr là mức lời quá tốt rồi còn gì.

Tập Lái
5/5/19
23
3
6
44
Lúc mở bán mình cũng thấy như bác, 3600 căn thì khó mà lướt được, nhưng được cái tiến độ thanh toán kéo dài nên số tiền ban đầu bỏ ra cũng ko nhiều, lúc mua mình cũng xác định là mua để đó mai mốt nhận nhà về ở hoặc nếu chênh tốt thì bán. không ngờ thị trường căn hộ sau tết lên giá do ko nhiều dự án triển khai, Q7 mấy căn block đầu giá rẻ bán chênh lại được giá.
Bỏ ra tầm 400tr mà chưa tới 1 năm thu về CL 100tr là mức lời quá tốt rồi còn gì.
Bây giờ kiếm căn 2pn cl 30 có không ta sao có bác nó cl 20 30 không ra hàng được sao mình kiếm không ra hay sale kê giá

Tập Lái
23/3/19
19
5
3
33
Cần chuyển nhượng căn góc View nhà phố + sông M2.30.09. Giá HĐ + 120trd bác nào cần Inbox nhé.

Tập Lái
17/5/19
3
3
3
Các bác am hiểm cho em chút thông tin về CĐT này đi. Dự án này an toàn về pháp lý và yên tâm về CĐT không ạ
Camxamita
Dự án này trước kia là của Khải Vy. Vì chủ đầu tư không mạnh vốn để phát triển dự án nên bán lại cho Hưng Thịnh. Hưng Thịnh về làm lại dự án và để cho công ty con Khải Thịnh ( Khải Vy + Hưng Thịnh ) quản lý. Pháp lý rõ ràng hết ròi đó bác.