Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Vậy thì có hộ khẩu P.26 vẫn chưa chắc học được CVA nha bác.
Đúng rồi ngoài đúng phường thì CVA còn nhận đúng khu phố nữa. Nhưng đó là lý thuyết thoi, quan trọng là Bác Hồ chỉ lối ra sao ấy chứ

• Like
Reactions: Mondeoac
Hạng B2
22/9/13
237
2.835
93
Chổ này mai mốt công viên tái định cư xây xong, đi tập thể dục ngon,chỉ ngại CC hơi cũ thôi.
có quen 1 cô chú ở bên này. Block C view qua Gò Vấp nhưng vẫn xanh mát, nói chung ở quá được. Hai người đó khen miết, chẳng muốn đi đâu.
Vâng, em cũng ưng vị trí vì thuận tiện, dân cư thì thấy ổn chỉ ngại bên ngoài nhìn hơi cũ và giá thì lăn tăn ạ

• Like
Reactions: Nguyên Khôi Đỗ
Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Quen hiệu trưởng thì có được ko bác :v
Vậy còn chần chừ gì nữa bác! Cho con đi học gần cực tiện, cả mình và con đều đỡ khổ. Ngoài ra theo toi biết thì thưởng Lê Văn Tám sẽ ưu tien nhận học sinh CVA trước đó nghĩa là bác có thể khá an tâm 9 năm học của con bác rồi

• Like
Reactions: Mondeoac
Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Dạ em sống ở đường này 30 năm rồi. Em cũng đi 4 bánh mà Bác. Nó chỉ cấm xe tải thôi. (hình như >1.5T). Xe con thi vô tư, ngày nào nó chả kẹt xe do 2 xe con đi ngược chiều.
Thế à? Vì mấy lần mình đi xe hơi thì cậu tài xế nói nó cấm xe hoi 1 chiều đoạn CVA giao với Nơ Trang Long, tức là nó chỉ cho giao Thoòng theo chiều ngược lại trên đường CVA thoi. Có lẽ cậu ấy nói thế đê tránh phải đi cái đoạn đầu CVA nhỏ xíu hay kẹt xe như bác nói chăng?

• Like
Reactions: seaniceBr
Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Em xem 1 căn 108m2 cụ chủ đang đòi 2.6, căn 131m2 thì 2.9-3.1
Giá đó đúng rồi bạn. Lúc trước có dao mình cũng tính mua mà hỏi thử cũng giá đó, cách nay 3,4 năm rồi.
Mình ko rõ các CC mới ở quanh đó thì giá cả thế nào? Bạn sang bên Thuỷ lợi Ng Xí hỏi chưa? Ko biết bên đó bn nhỉ?

• Like
Reactions: seaniceBr
Tập Lái
6/9/16
26
149
28
Thế à? Vì mấy lần mình đi xe hơi thì cậu tài xế nói nó cấm xe hoi 1 chiều đoạn CVA giao với Nơ Trang Long, tức là nó chỉ cho giao Thoòng theo chiều ngược lại trên đường CVA thoi. Có lẽ cậu ấy nói thế đê tránh phải đi cái đoạn đầu CVA nhỏ xíu hay kẹt xe như bác nói chăng?
Chắc là cậu tài xế Taxi - Nhà gần tôi muốn đi vòng cho xa đây mà.