Hạng C
7/3/17
681
13.639
93
Chào các bác. Hiện tại vc nhà em đang định mua 1 CC 2PN tầm 96m2 tại HAGL An Tiến, giá thị trường tầm 1750T. Các bác tư vấn giúp em có nên mua ở đây không ah?
Sau một hồi tìm từ Q2, Q8 Q7 thì cuối cùng em định về Nhà Bè :D. Vì em làm ở gần PVGastower ở Nhà Bè, vợ em thì làm ở phường Nguyễn Cư Trinh, Nguyễn Trãi, Q1.
Trong tầm tiền 1.8 tỉ em đã xem The Park, rồi nhưng chỉ đc căn 62M2 bên đấy, bé quá nên em định qua An Tiến cho rộng rãi. Mà bên An Tiến em thấy khu đấy có đường nội bộ khá ổn, dân cư cũng văn minh.
Nhà em có thằng cu mới 17 tháng, sắp tới cũng phải đi nhà trẻ rồi, không biết quanh này có nhà trẻ nào tốt tốt có khuôn viên không ah?
Các bác cho em xin ý kiến nhé!
Sao anh k kiếm CC chổ anh @Jerry Mouse

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Đúng rồi.
có tay cũng nổi, chu tịch và chủ sở hữu chuỗi khách sạn - nhà hàng, thường đem rau về nhà chịch, với thú vui vừa chịch vừa ngửi mùi đa phước. Mấy e rau đánh ghen tùm lum, vang tiếng cả khu chung cư
Anh đó chạy con xe bản base đi câu cá hả anh

Hạng C
5/10/08
675
2.430
93
Đúng rồi.
có tay cũng nổi, chu tịch và chủ sở hữu chuỗi khách sạn - nhà hàng, thường đem rau về nhà chịch, với thú vui vừa chịch vừa ngửi mùi đa phước. Mấy e rau đánh ghen tùm lum, vang tiếng cả khu chung cư
Anh để ý sáng CA mời về phường, lẫn trong mấy anh rồng rắn đầy mình, có anh nào lông lá đầy mình ko?