Hạng B1
28/3/19
82
40
18
39
anh làm q1 vk làm q7 thì nên mua quận 4 (sát q7 cho rẻ. Nhớ đừng qua cầu Kênh Tẻ). kêu sâu khu vực đó nó lùng cho
Đuối quá thì sang Q8
E có đi rào bên q4 thấy nghe rivapark giá cũg tốt mà lướt os thì nghe vietcomreal phốt quá làm e cũng run , còn thông thoáng e có ghé gv mặt tiền bvd thì loài ra tệ nạn quá :( , quận 8 thì chắc e k chọn rồi , e thấy bác có thâm niên khá lâu cho e xin lời khuyên với ( có phải e tiền ít mà khó quá k bác :))

• Like
Reactions: Dragon Eye
Hạng D
18/5/18
1.347
2.290
113
E có đi rào bên q4 thấy nghe rivapark giá cũg tốt mà lướt os thì nghe vietcomreal phốt quá làm e cũng run , còn thông thoáng e có ghé gv mặt tiền bvd thì loài ra tệ nạn quá :( , quận 8 thì chắc e k chọn rồi , e thấy bác có thâm niên khá lâu cho e xin lời khuyên với ( có phải e tiền ít mà khó quá k bác :))
Sang q10 nghía đi anh. Một số cc giá cũng tốt. Vk anh đi làm q7 hướng cầu Nguyen Tri Phương hay Nguyen Văn Cừ cũng ko xa (so với q9 thì đi nửa đường). A vào q1 thì khỏi bàn. Cách 5 cây thôi

Tập Lái
29/9/12
10
28
13
HCM
GV h ổn rồi, sau bao nhiêu cố gắng dẹp loạn tụi bay lắc + đã bầu xong BQT và đang đấu thầu chọn BQL mới (thay cái thằng BQL cùi mía do chủ đầu tư áp đặt).
Nhưng 2pn ở GV (75-80m2) phải 4 tỷ - 4ty3, ko có căn 3 tỷ đâu.

Hạng B1
9/1/17
85
33
3
Riva Park đó bác, bàn giao tính đến nay chắc là đc gần 2 năm rồi đó.
Nhưng căn hộ chỗ mình thì chưa dọn vào ở, còn mới tinh nha
căn hộ riva park nghe đang dính lình xình gì thì phải... bàn giao dc 2 năm nhưng e thấy tỉ lệ người ở cũng ít. Nếu mua ở thì bác chủ thớt phải nghiên cứu kỹ

Tập Lái
15/11/18
7
0
1
35
Sang q10 nghía đi anh. Một số cc giá cũng tốt. Vk anh đi làm q7 hướng cầu Nguyen Tri Phương hay Nguyen Văn Cừ cũng ko xa (so với q9 thì đi nửa đường). A vào q1 thì khỏi bàn. Cách 5 cây thôi
Bác cho xin mấy cái tên đi.