Hạng C
30/12/05
616
9.535
93
k-home.vn
Kính gởi các Anh CNLer, số là em có thằng đệ muốn mua chung cư cũ ( đã có sổ hồng) để tá túc ở khu vực Q7,8 ( mé bình chánh cũng được ) . Khả năng tối đa vơ vét các kiểu ( đã vay ngân hàng ) là 1,6 tỷ ( không thể cố hơn ). Mong các anh chỉ giúp ở khu vực đó có những option nào để tham khảo. Đã tham khảo Ngọc Lan , Era các kiểu nhưng chưa kiếm được căn phù ( nó còn một đứa em nhỏ nữa ).
@man010203

• Like
Reactions: OP_OP and man010203
Hạng C
3/5/10
687
4.201
93
Kính gởi các Anh CNLer, số là em có thằng đệ muốn mua chung cư cũ ( đã có sổ hồng) để tá túc ở khu vực Q7,8 ( mé bình chánh cũng được ) . Khả năng tối đa vơ vét các kiểu ( đã vay ngân hàng ) là 1,6 tỷ ( không thể cố hơn ). Mong các anh chỉ giúp ở khu vực đó có những option nào để tham khảo. Đã tham khảo Ngọc Lan , Era các kiểu nhưng chưa kiếm được căn phù ( nó còn một đứa em nhỏ nữa ).
Nam Long Trần Trọng Cung, CC tái định cư An Hòa 1, anh qua đó thử (gần cafe MiA)

• Like
Reactions: OP_OP
Hạng B2
13/10/06
298
376
63
Dạ cám ơn anh, lúc đầu cũng em cũng chỉ em nó vô hưng vượng, cố thêm chút nữa nó quay qua hỏi anh cho vay thêm chút hả hahaha . Nói chứ do lương em nó còn thấp mà phải trả một mình nên vay nhiều không đủ tiền đóng lãi ngân hàng rồi sống răng . Đang dụ nó là có mấy cái mái bai hơn nó một hai tuỏi nhà cửa có hết , chỉ mỗi chồng là chưa mà nó tính tự ái cao muốn tự mua nhà trước khi có vợ.
Có thể mua hưng vượng 1 thang bộ gác xếp bác nhé.

• Like
Reactions: OP_OP