Hạng B2
11/8/11
464
7.115
93
Kaka Linh Nappie mà mẫu gì chời ? Giờ chiều cao em nó đc nhiêu rồi bác ? Nhớ hùi xưa ngủ chung giường mà hiền quá hông mần ăn đx gì hêt .
Anh 3D hay sao mà ngủ chung giường lại không mần gì ? khó hiểu quá.

• Like
Reactions: Johnnie371
Hạng D
3/12/07
1.216
20.854
113
Kaka Linh Nappie mà mẫu gì chời ? Giờ chiều cao em nó đc nhiêu rồi bác ? Nhớ hùi xưa ngủ chung giường mà hiền quá hông mần ăn đx gì hêt .
Mình ko nhớ nổi hết tên, nhưng mẫu nam bọn ở ngoài toàn tầm 1,8m -1,93m tầm 5-6 ku!

ku dạo này méo ở sg phải hem?

• Like
Reactions: LouisNguyen
Hạng C
5/2/09
821
1.454
93
43
Mình ko nhớ nổi hết tên, nhưng mẫu nam bọn ở ngoài toàn tầm 1,8m -1,93m tầm 5-6 ku!

ku dạo này méo ở sg phải hem?

Em vẫn chạy ra chạy vô vì lúc này tập trung mạnh cho cái mỏ cát với đi chơi ở nứic quoài nhiều anh ơi .
@OP_OP em quen dì của bé Linh , Linh vô sg học đại học công nghệ ở nhà dì . Nhiều lúc nằm chơi chơi rồi ngủ luôn , túm lại cảm thấy mình đàng quàng quá kaka .

Hạng B2
11/8/11
464
7.115
93
Em vẫn chạy ra chạy vô vì lúc này tập trung mạnh cho cái mỏ cát với đi chơi ở nứic quoài nhiều anh ơi .
@OP_OP em quen dì của bé Linh , Linh vô sg học đại học công nghệ ở nhà dì . Nhiều lúc nằm chơi chơi rồi ngủ luôn , túm lại cảm thấy mình đàng quàng quá kaka .
Dưới Bình Thuận vẫn còn cho khai thác cát hả anh ? em về dưới Đức Linh thấy mấy mỏ dẹp hết rồi, còn khai thác nhỏ nhỏ không rầm rộ ngày đêm như trước.

Hạng B2
7/10/16
192
5.677
93
Lúc đó chắc vì em nó mới vào còn nhỏ chưa biết gì, chắc lâu rồi phải ko anh? Chứ vài năm sau dám nó hiếp anh luôn á hihi. Công nhân xinh xắn nhỏ con rất dễ nâng niu :p

Hạng D
13/8/14
2.547
29.060
113
Điều cuối cùng mong các thầy phong thủy @Jeans , @VIETNAMRICES , @civic habanero , tiến sỹ @Johnnie371 .... và các anh rành phong thủy cho em hỏi là hướng nhà của căn hộ thì căn theo cái cửa chính ? cái ban công ? hay cái cửa lớn của cả tòa chung cư. Thấy mấy thầy nói Đông Tứ Trạch em cũng chỉ biết vậy nên mua nhà chọn hướng cửa Đông Nam. Xin các anh cho vài lời để rõ hơn.

Nghe tả vậy, trần 2,5 thì next đi. Đừng mong sau tìm được người dễ tính mua lại. Rất hiểu có lẽ anh thích vì gần nhà ông bà già. Chịu khó tìm cái nào tử tế hơn, vay mượn thêm, kẻo vô rồi tiếc.

Phong thuỷ hướng nhà xem tuổi là hướng cửa ra vào từng căn hộ vì theo quan điểm "khí" là đi vào cửa chính, như người vậy. Đấy là phong thuỷ. Sau này một số bọn sale tám ra khí là... không khí đi vào ban công là tào lao. Bọn sale để bán cũng tám ra cửa chung cư. Tào lao nốt. Để bán hàng. Phải hiểu phong thuỷ là tín ngưỡng, và lối vào chính là cửa căn hộ, là lối vào chính cái không gian của riêng mình.

Không quan trọng hướng xuất hành, cứ tới trước siêu thị nào cũng được, trải tấm ni lông, đặt mũ trước mặt.
Bi giờ thì còn phải có năng khíu bỉu diển ngệ thục đường phố nữa nhen!

Thầy mần phong thủy có thu phí ;):) có gì thì thầy pm cho Anh.
Thấy Anh Johnny đã nói được mấy Ý chính nhưng chưa đủ.
1. Phong thủy là làm cho mọi thành viên, kg phải làm cho mỗi ông chủ hộ.
2. Phải xét MB toà cc mới coi cái cc đó tốt hay xấu , sau đó mới tính đến cái chuồng cu của ta nằm trong đó.
3. Phong thủy Phái Bát Trạch Loan đầu.... giờ kg ai xài nữa rồi :)
Có thu phí.
Phật tổ nói rồi: "Kinh không thể cho không" .
Thế nhé...
Phing thủy là tổng thể của rất nhìu yếu tố.
Còn hướng thì coi theo kiểu ráng gỡ gạc cũng được!
Hướng cửa căn hộ không được thì hướng ban công, không được thì hướng bếp.
Mua chung cư thì anh tránh mấy hướng đối diện kiểu này cho thầy:
1. Phòng bỏ rác.
2. Tủ điện.
3. Tủ đồng hồ nước.
4. Tủ kỹ thuật.
...

Thầy thì ko thu phí do Thầy ... chỉ nói xàm xí và Thầy ko chịu trách nhịm về lời 4 dấn xàm xí của Thầy!

Còn Thầy Gạo thu phí thì cũng phải đạo hoy! Người ta bỏ ra bao nhiu thời gian công sức tiền bạc để tầm sư học đạo mà! Bo giờ hành ngề thì thu lại Chi phí đầu tư hoy!

Hạng C
5/2/09
821
1.454
93
43
Lúc đó chắc vì em nó mới vào còn nhỏ chưa biết gì, chắc lâu rồi phải ko anh? Chứ vài năm sau dám nó hiếp anh luôn á hihi. Công nhân xinh xắn nhỏ con rất dễ nâng niu :p
Uhm lúc đó em nó năm nhứt àh , nhìn cũng ham , mà kỳ quá hỏng dám keke