Hạng D
24/6/14
1.939
2.843
113
Chỉ chưa đầy 2 năm đoạn đường này đẩy giá lên 50%, bản thân dự án cũng vậy, giá đẩy lên trên 50% liệu có phù hợp. Mình vẫn thấy giá này vẫn quá cao, hy vọng sản phẩm sẽ xứng đáng với giá tiền.
Chi sợ chủ đầu tư nó đứt gánh giữa đường như vừa rồi là cũng đủ lao đao rồi. Một cdt tay ngang thì cũng phiêu :)

Hạng D
24/6/14
1.939
2.843
113
cái này quảng cáo 4 MT nhưng mình thấy phía đường Âu Cơ và Hồng Lạc bên ngoài có một số nhà dân hiện hữu.Vậy những nhà này vài bữa quy hoach hả mấy bác
Chính xác thì chỉ có mặt Đông Đen, Bàu Cát 7, 1 phần Hông Lạc là mặt tiền thôi, con Âu Cơ ko mặt tiền được vì còn nguyên đay nhà dân phía trước.

Hạng B1
11/5/17
70
19
13
45
Bác nào có căn duplex dự án này ko? Giới thiệu em 1 căn với, nhà em gần đó nghe nói dự án này có duplex mà lên mạng kiếm thông tin ko thấy.

Tập Lái
17/6/17
0
45
12
47
Đất xanh hay TN cũng kô quan trọng lắm, chủ yếu là tờ giấy phép thôi.
Hồi trước chưa có giấy tờ gì thấy ngon nên mua liều thôi chứ bây giờ báo chí đầy thông tin về dự án này rồi nêú kô có tờ giấy phép show ra mọi ngưòi có dám mua ko, đừng có hòng mà hứa hẹn nữa.
Để có hiệu ứng tốt cho dự án thì bắt buộc phải có giấy tờ truóc khi rao bán. 35t 1m2 sau khi xây xong cũng la bình thường.

Hạng D
24/6/14
1.939
2.843
113
Đất xanh hay TN cũng kô quan trọng lắm, chủ yếu là tờ giấy phép thôi.
Hồi trước chưa có giấy tờ gì thấy ngon nên mua liều thôi chứ bây giờ báo chí đầy thông tin về dự án này rồi nêú kô có tờ giấy phép show ra mọi ngưòi có dám mua ko, đừng có hòng mà hứa hẹn nữa.
Để có hiệu ứng tốt cho dự án thì bắt buộc phải có giấy tờ truóc khi rao bán. 35t 1m2 sau khi xây xong cũng la bình thường.
Có vẻ dự án sắp hot trở lại, không biết đợt này có tốt hơn không