Tập Lái
13/8/16
22
50
13
43
Theo hình ảnh công trình trên các tấm pano hàng rào công trường, em thấy thiết kế mặt tiền đã thay đổi hoàn toàn (tất cả các block), như vậy sẽ ảnh hưởng đến bố trí căn hộ bên trong. Nhưng không thấy chủ đầu tư thông báo gì với khách hàng nhỉ !!??

Tập Lái
24/11/12
13
12
3
Nghe nói Nova chuẩn bị thôn tín công ty Thủy sản sài gòn gì đó, chủ của dự án này, nên có thể về novaland đó mấy bác. Ngày nào e cũng đi qua Lạc Hồng, miếng đất nó nằm 4 mặt tiền ngon quá trời mà ko biết sao về tay thằng chủ cùi bắp này. :D

Tập Lái
13/8/16
22
50
13
43
Nghe nói Nova chuẩn bị thôn tín công ty Thủy sản sài gòn gì đó, chủ của dự án này, nên có thể về novaland đó mấy bác. Ngày nào e cũng đi qua Lạc Hồng, miếng đất nó nằm 4 mặt tiền ngon quá trời mà ko biết sao về tay thằng chủ cùi bắp này. :D
Nova nó lụm Seaprodex Vietnam (SEA), còn cđt này là Seaprodex sigon (Ssn)..Ko liên quan mà bác, hihi..

• Like
Reactions: Vina
Tập Lái
23/10/11
24
30
13
Tầng hầm thiết kế ban đầu là 2, giờ thực tế chỉ còn 1.
Chào bác,
Tầng hầm thì từ trước đến nay tôi thấy PR ra ngoài chỉ là 1, chưa có tài liệu nào nói Centa Park có 2 tầng hầm cả.

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
Chào bác,
Tầng hầm thì từ trước đến nay tôi thấy PR ra ngoài chỉ là 1, chưa có tài liệu nào nói Centa Park có 2 tầng hầm cả.

Bác nên tìm hiểu kỹ dự án này từ ban đầu rồi comment. Mình biết dự án này cách nay 6 năm, khi mà Harmona còn chưa bàn giao nữa.

Attachments