Tập Lái
3/8/16
16
93
13
Trước đây mình thấy dự án này vị trí đẹp,nhưng vì chủ đầu tư là thanh niên nên không mua,giờ đi ngang thấy dự án bắt đầu làm,hỏi sale củ dự án thì họ bảo thanh niên đã bán dự án cho đối tác khác rồi. Các bác có TT gì về dự án này không,cho em chút TT.tks

Attachments

Tập Lái
13/8/16
22
50
13
43
Trước đây mình thấy dự án này vị trí đẹp,nhưng vì chủ đầu tư là thanh niên nên không mua,giờ đi ngang thấy dự án bắt đầu làm,hỏi sale củ dự án thì họ bảo thanh niên đã bán dự án cho đối tác khác rồi. Các bác có TT gì về dự án này không,cho em chút TT.tks
Chủ đầu tư seaprodex bay gio tự phát triển dự án, chưa ký HĐMB dc vì chưa xong móng và giấy phép xd thì phải.

Tập Lái
13/8/16
22
50
13
43
Thớt này vắng nhỉ, các bác có thêm về tiến độ và giá rổ thì share giúp với ạ. Liệu có giao nhà cuối 2018 như chủ đầu tư cam kết ko?

Tập Lái
15/9/15
24
19
3
32
Đi qua thấy đang đào làm móng, cảm giác làm chậm. Nhưng được cái vị trí đắc địa, lót dép hóng tình hình

• Like
Reactions: tung3110
Tập Lái
23/10/11
24
30
13
Dự án Centa Park có vị trí tuyệt đẹp, nhà em ở gần đấy nên ngay khi mở bán cũng đã đăng ký mua 1 căn 3 phòng ngủ ở block D.
Đầu năm thì Seaprodex thông báo tạm ngưng đóng tiền đợt tiếp theo (vì đóng tiền theo tiến độ thi công) do thủ tục pháp lý chưa hoàn chỉnh. Theo tiến độ trên hợp đồng của em thì thời điểm này phải lên sàn tầng 4 rồi nhưng giờ nghe nói đâu vẫn đang làm hầm.
Em thấy chủ đầu tư đã ngưng bán nhưng vẫn thi công ngày đêm cho tất cả các block, hi vọng tình hình sáng sủa và nhanh chóng hoàn thiện pháp lý để bán hàng sớm để dự án được xôm tụ.
Nhân đây bác nào cũng đã xuống tiền cho dự án này vào giao lưu nhe.

Tập Lái
13/8/16
22
50
13
43
Vị trí thì quá ổn, bố trí căn hộ cũng thoáng. Chỉ lăn tăn năng lực của chủ đầu tư lần đầu tiên tự phát triển dự án,..Hôm trước nghe bác sale bảo pvcombank đã mua hết 3 block còn lại để bán, ko biết thực hư thế nào.