Hạng B2
21/7/18
141
78
28
34
Em đã mua dự án này thấy chất lượng vị trí giá tiền pháp lý rất ok. Thậm chí em thấy ngon hơn mấy dự án Q9 khác như Hausbelo gấp nhiều lần, nhưng không hiểu sao không thấy thông tin xôm bằng.
Khoảng gần năm nay em chưa sang thăm. Không biết các bác có ai đầu tư không và có tình hình tiến độ thế nào post lên cho mọi người cùng tham khảo ạ.

Hạng B1
15/6/12
90
78
18
Tiến độ thi công khá nhanh. nay đã lên đến tầng 11-13 rồi (tùy tháp).
Em đã mua dự án này thấy chất lượng vị trí giá tiền pháp lý rất ok. Thậm chí em thấy ngon hơn mấy dự án Q9 khác như Hausbelo gấp nhiều lần, nhưng không hiểu sao không thấy thông tin xôm bằng.
Khoảng gần năm nay em chưa sang thăm. Không biết các bác có ai đầu tư không và có tình hình tiến độ thế nào post lên cho mọi người cùng tham khảo ạ.
Hỏi về dự án Centum Wealth Bách Phú Thịnh của CĐT TDH

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
21/7/18
141
78
28
34
Dự án này là liên doanh giữa Thủ Đức House và Daewon - Hàn Quốc

Vị trí thì rất ok, trung tâm và là đẹp nhất quận 9 hiện tại, mình cũng có 1 căn, đã đổ lên sàn 12 rồi,
Chúc mừng bác. Em cũng có 1 căn tầng 9. Theo hình trên thì đang đổ đến đó rồi. He he

• Like
Reactions: Liem Huynh
Hạng B2
29/4/15
298
1.745
103
36
Sau khi đi tham khảo tất cả các dự án lân cận thì em cũng đã chọn 1 căn tại centum wealth. Với mức giá này thì quá tốt cho một chỗ định cư lâu dài, với chủ đầu tư uy tín, vị trí đẹp, và tiện ích khá đầy đủ, hồ bơi, sân tenis nữa, có các căn villa Thoòng tầng trong một dự án như vậy sẽ nâng tầng đẳng cấp chị dự án... kaka

• Like
Reactions: Alkeda
Hạng B1
1/11/13
74
151
33
Chúc mừng bác. Em cũng có 1 căn tầng 9. Theo hình trên thì đang đổ đến đó rồi. He he

Mình tầng 10, chúc mừng bác, mai mốt làm hàng xóm

• Like
Reactions: GunBlade
Hạng B1
1/11/13
74
151
33
Dự án đã cất nóc cuối tháng 12/2019, đang hoàn thiện để giao cho khách, dự kiến cuối quý 2/2020 sẽ giao