HVH confirmed
Hạng C
1/2/13
734
16.707
93
Nằm bên dãy của Diamon Place, thuận chiều đi của đường HVH. Nằm gần Bv đang xây của bs Phượng gđ Bv CR

+- nhiu % a? Mình hỏi nghiêm túc :)
Nhà hướng Đông, mình có tiệm vá xe ở khoảng giữa đường cùng bên, anh ghé thấy anh nào củi trần vá xe là mình đó, đến đi mình báo giá cx cho.:)

• Like
Reactions: KHOICOM
con buôn
21/2/12
2.879
159.370
113
TP HCM
Nhà hướng Đông, mình có tiệm vá xe ở khoảng giữa đường cùng bên, anh ghé thấy anh nào củi trần vá xe là mình đó, đến đi mình báo giá cx cho.:)
A làm ơn thì làm ơn cho trót, pm cho xin tên và địa chỉ của a, mình tới cho lẹ :)

để em hiền
1/4/05
3.801
93.563
113
trừ 2 tỷ tiền xây (đoán đại) thì giá đất 13 tỷ --> hơn 180tr/m2. Hix HVH đắt kinh hồn vậy anh!
Tính ra chỉ bằng mấy đường hoa nhỏ xíu khu PXL cùng qựn mà anh.

Hạng B1
23/7/04
90
389
53
53
trừ 2 tỷ tiền xây (đoán đại) thì giá đất 13 tỷ --> hơn 180tr/m2. Hix HVH đắt kinh hồn vậy anh!
Hihi, anh dễ tin anh em chém trên CNL quá, hai ba năm nay BDS SG như lên cơn co giật nên giá cứ đưa lên cao ngút trời thôi, ai mua thì mua còn ko thì cứ rao cho nó sang :). Ví dụ giá căn này rao 14 tỷ là gần gấp đôi giá giao dịch hồi 2014 :), giá cho thuê remains the same (almost) :), anh nghĩ có thể bán nhanh hay không haha.

FYI, giá đã giao dịch tại đường Đặng Văn Ngữ PN, thuận tiện hơn khu này nhiều, mặt tiền 5x17 giá 140tr/m nhé (nhà xây 5 năm trước).

Hạng B2
19/4/16
139
607
93
Tính ra chỉ bằng mấy đường hoa nhỏ xíu khu PXL cùng qựn mà anh.
Mấy đường hoa đó mà làm ăn dễ hơn à. Chỗ HVH 1 chiều chỉ làm được studio, áo cưới nọ kia chứ chỗ này làm ăn không ngon bằng bên khúc Phan Xích Long

để em hiền
1/4/05
3.801
93.563
113
Mấy đường hoa đó mà làm ăn dễ hơn à. Chỗ HVH 1 chiều chỉ làm được studio, áo cưới nọ kia chứ chỗ này làm ăn không ngon bằng bên khúc Phan Xích Long
Nguyên tắc chổ nào đông xe mới làm ăn được, Hồ Văn Huê + Nguyễn Kiệm chỉ thua PXL thôi chứ mấy đường hoa đâu có tủi gì với nó.

Hạng B2
19/4/16
139
607
93
Xe đông mà như xa lộ hà nội với mai chí thọ xe đông lắm đó bác, chắc làm ăn được lắm :D. Bác nhìn những con đường 1 chiều tốc độ đi nhanh như Đinh Bộ Lĩnh, Hồ Văn Huê xem mua bán có tấp nập không, tăng giá nhiều không hay bao năm qua chỉ nhích lên tí trong khi mấy con đường hoa khu PN trước đây giá chỉ tầm trung bình nhưng giờ lên bao nhiêu

Nguyên tắc chổ nào đông xe mới làm ăn được, Hồ Văn Huê + Nguyễn Kiệm chỉ thua PXL thôi chứ mấy đường hoa đâu có tủi gì với nó.

để em hiền
1/4/05
3.801
93.563
113
Xe đông mà như xa lộ hà nội với mai chí thọ xe đông lắm đó bác, chắc làm ăn được lắm :D. Bác nhìn những con đường 1 chiều tốc độ đi nhanh như Đinh Bộ Lĩnh, Hồ Văn Huê xem mua bán có tấp nập không, tăng giá nhiều không hay bao năm qua chỉ nhích lên tí trong khi mấy con đường hoa khu PN trước đây giá chỉ tầm trung bình nhưng giờ lên bao nhiêu
Sao bác không so với mấy đường 1 chiều khác như ... Đồng Khởi chẳng hạn ;) ;)
Khu đường hoa thấy quán xá mở ra rồi dẹp hoài à bác, khu này chỉ có PXL là làm ăn được. Hồ Văn Huê ít ra cũng hình thành được khu kinh doanh dịch vụ cưới nên cho thuê chắc sẽ dễ dàng hơn. Như nhà em ở TH Liệu, xưa giờ chưa bao giờ phải cho thuê qua cò, dán tờ giấy A4 là ngày hôm sau có người đặt cọc thê ngay á.