Hạng B2
2/10/15
306
646
93
34
Đọc cả topic chỉ thấy 1 cái xã hội loạn, biến chất. QĐ thì quyết giữ đất ăn chia với nhau, bao nhiêu đường trống đất trống không nhả cho dân 1 miếng trong khi an sinh khu vực sân bay quá cấp bách, đến giờ coi như chìm vụ đất QĐ, đất sân bay. Trên cái otosg này cứ ra rả chiến với xxx, lấy biên bản này nọ, không cho xxx ăn nhưng mặt khác cũng chạy chọt chỉ nhau đi đường tắt, thế có khác gì.

Hạng C
1/6/13
806
517
93
Đọc cả topic chỉ thấy 1 cái xã hội loạn, biến chất. QĐ thì quyết giữ đất ăn chia với nhau, bao nhiêu đường trống đất trống không nhả cho dân 1 miếng trong khi an sinh khu vực sân bay quá cấp bách, đến giờ coi như chìm vụ đất QĐ, đất sân bay. Trên cái otosg này cứ ra rả chiến với xxx, lấy biên bản này nọ, không cho xxx ăn nhưng mặt khác cũng chạy chọt chỉ nhau đi đường tắt, thế có khác gì.

Đa số là a hùng bàn phím thôi, mở miệng toàn nói chuyện tinh thần OS!

Tập Lái
29/5/18
3
2
3
40
Chào cả nhà,
Em muốn xin giấy ra vào cổng khu quân đội cổng Phạm Văn Bạch. Bác nào có thể giúp em với. hay hướng dẫn giới thiệu giúp em. em tên Tâm 0902758853

Tập Lái
24/7/18
2
0
1
35
Bác nào có thể giúp hoặc quen biết ai làm dịch vụ cung cấp thẻ ra vào này thì cho mình không ạ ?

Hạng B2
27/3/09
357
327
63
Chắc cà đau
Các bác có quen ai bự bự bên cpn Tín Thành/cpn vịt tèo sẽ làm được giấy dễ hơn lên đây hỏi, hỏi vậyvậy ai dám trả lời đâu.

• Like
Reactions: nttanmam
Tập Lái
20/8/18
1
1
3
25
Chưa cảm nhận được là đúng thôi vì bác chưa gặp.
Ớ ngoài vào không được thì đi ra.
Vào trong rồi lúc ra mà giấy tờ không hợp lệ, xử lý lâu lúc đó bác sẽ cảm nhận được là rắc rối, mất thời gian hơn đi đường bị kẹt xe.
Thực tế mình đã chứng kiến có trường hợp xảy ra rồi đó bác ạ.
Mình chỉ nhắc là nếu bác nào làm giấy ra vào thì làm chỗ tin tưởng được, tránh những rắc rối khi sử dụng.
View attachment 873403

Nếu mượn giấy ra vào thì phải mượn luôn biển số xe mới ra vào được bác ạ.

Bác biết ai làm được ko chỉ e với, e làm đi qua Cộng Hoà hằng ngày đỡ kẹt thôi..

• Like
Reactions: Latumi