Hạng B2
20/10/12
265
74
28
Tp.HCM
Honda Crv, Mazda, Santafe cơ bản có những ưu điểm riêng, bác cảm thấy thích chiếc nào thì lấy về mà sử dụng, nói thật cái gì thích xài mới thích đừng gượng ép sử dụng theo số đông của đại đa số dân Việt mình hiện nay nhé! (bác ko thích cô gái ấy liệu bác có kích thích ko) :D
Em ủn hộ ý kiến của bác, cứ lên lái thử xem có thích không rồi quyết định

Tập Lái
8/6/18
4
5
3
31
Bình Dương
dohoangnam.com
Tính đường dài bác ơi, thằng CX5 chạy đã thật nhưng (1) nó là 5 chổ, nhìunkhi muốn choẻ thêm ng mà k biết nhét đâu, gia đình cũng ít nhất 6ng, (2) thằng quỷ Trường Hải độc quyền vụ linh kiện nên giá ông nội ông ngoại kèm theo service kém, kiểu như "xe thì ngon, giá thì rẻ nhưng mày mua thử đi, t cho m tốn tới khi bán xe thì thôi". Nhìn chung mua Santa hoặc Crv là ok. Bác ko gấp thì mua con Santa bản 2019 đó, nâng cấp đổi đời bao ngon, còn nếu gấp thì mua Crv (giống em, mới lấy đàu tháng 6.kkaa)

THV confirmed
Tập Lái
2/11/11
26
38
13
Santafe đi bác chủ, CRV mới ngon nhưng đợi hơi lâu đấy nếu muốn mua bản L. Cá nhân em thấy CX5 ẻo lả quá, với lại chính sách ra hàng của TH làm xe mất giá quá ( một người mua CX5 trước Tết 2017 chia sẻ)

Hạng B2
25/5/17
397
159
58
42
Con Outlander cũng trong phân khúc này, bác chủ nghía thử xem ha - bản 2.4 dc luôn 2 cầu 7c

• Like
Reactions: Niemkhuccuoi
Tập Lái
12/6/18
9
3
3
32
Santafe đi bác chủ, CRV mới ngon nhưng đợi hơi lâu đấy nếu muốn mua bản L. Cá nhân em thấy CX5 ẻo lả quá, với lại chính sách ra hàng của TH làm xe mất giá quá ( một người mua CX5 trước Tết 2017 chia sẻ)
Bị rớt giá quá hả bác!