Hạng C
17/6/16
788
542
93
trunghainastone.com
RE: Hỏi về Honda Win 100

Cám ơn các bác. Có điều em còn thắc mắc: Thấy có người quen đang xài Win nói là đèn xe không sáng, bây giờ ở đây có bác lại bảo là rất sáng? Có tương đương đèn Dream không?
Em mới ra tiệm sửa xe hỏi 1 tay thợ chính, hắn bảo phụ tùng thay thế không còn hàng mới, có hàng jin nhưng là hàng cũ thôi.
1 người bạn chuyên chơi xe thì lại nói không nên mua CD vì không có ohụ tùng thay, toàn đồ chế lại? Nếu mua CD thì nên mua CD 70 hay CD90 hả các bác?
Mấy bà ở nhà cứ càu nhàu bộ hết xe rồi hay sao mà đi mua Win. Mấy bả chê cũ xì, giống xe ôm xe chở hàng....chẳng ai ủng hộ hết cả.
CD hàng Cam về nhiều nha bác, nguyên con cho bác sàng đồ luôn.

Tập Lái
1/3/17
3
1
3
32
Các bác ơi, em thì mù tịt không biết j về xe cộ mà mới thấy trên cây buá vàng có nhiều em win độ đẹp quá, muốn mua rồi tập chơi luôn, có bác nào có thời gian nhiệt tình đi xem xe với em với, em sẽ hậu tạ ạ

• Like
Reactions: longwin
Hạng D
31/12/09
1.169
5.975
113
Sài Gòn
anphatsaigon.com
Các bác ơi, em thì mù tịt không biết j về xe cộ mà mới thấy trên cây buá vàng có nhiều em win độ đẹp quá, muốn mua rồi tập chơi luôn, có bác nào có thời gian nhiệt tình đi xem xe với em với, em sẽ hậu tạ ạ
Win độ nào mà đẹp hả bác.Win để zin vẫn đẹp nhất

• Like
Reactions: corolla95
Tập Lái
24/3/17
1
0
1
34
Các bác ơi cho e hỏi tí. Sao h con xe của e h móc côn lúc rất nặng lúc nhẹ. Có lúc kẹt cứng số là bị gì ạ. Đang đi ngôn mà h bị vậy đi ức chế quá

Tập Lái
19/5/17
2
2
3
34
Em chào cả nhà. Em mới mua con win thứ 2, nhưng cũng còn gà lắm ạ. Hôm trc mò mẫm thế nào vào đc 4room. Mê quá. Thế là có chỗ hỏi han chia sẻ đam mê rồi.hehe. Mong các bác chỉ bảo thêm cho em ạ. E cảm ơn :)