Thảo Luật Chung Hỏi về Jamila Khang Điền Q9

Hạng B2
24/9/16
198
266
63
TP.HCM
Block B em có căn góc số 8 tầng 9 giá cđt đc ck 2% & gói bếp 25 chai, bác nào lấy ới em nhé

Tập Lái
25/7/17
0
16
2
Uk bác, xét trên giấy tờ là vậy, nhưng vị trí của nó mà nói Q9 thì tội nghiệp nó. Nó cạnh tranh trực tiếp với khu Nguyễn Duy Trinh nữa

Thấy trên này các bác OSer có vẻ không hào hứng với dự án này lắm. :D Bác có thông tin khi nào ký HĐMB ko?

Tập Lái
16/8/17
16
11
3
37
Bình Thạnh
Thấy trên này các bác OSer có vẻ không hào hứng với dự án này lắm. :D Bác có thông tin khi nào ký HĐMB ko?
Mấy bác Oser là vậy mà, chê tá lả, mình theo dõi dự án này từ hồi t6 tới giờ, so với các dự án khác cùng khu vực thì nó khá OK để ở sau giai đoạn 2020, nhưng đầu tư cho thuê không khả thi lắm, đợt rồi mình hụt căn B07 vì số thứ tự cao quá. Khoảng 2 mấy tháng 10 trở đi là bắt đầu có thông tin ký HĐMB block D,C. Block A,B thì cuối năm.

Tập Lái
1/10/13
20
129
28
Uk bác, xét trên giấy tờ là vậy, nhưng vị trí của nó mà nói Q9 thì tội nghiệp nó. Nó cạnh tranh trực tiếp với khu Nguyễn Duy Trinh nữa
Giáp Q2 thì hợp lý. Chứ cạnh tranh trực tiếp khu NDT thì chưa hợp lý

Hạng B2
24/9/16
198
266
63
TP.HCM
Giáp Q2 thì hợp lý. Chứ cạnh tranh trực tiếp khu NDT thì chưa hợp lý

Song Hành xong thì dân trong đó kéo ra đây mua nhiều chứ bác. Jamila gần mấy khu nhà phố biệt thự,compound nên đẹp hơn, về Q1 1 đường thẳng, Lotte vào nữa thì ngon rồi.

• Like
Reactions: thichbuonban