Hạng B2
4/4/11
145
4
18
Camera lùi và màn hình thể hiện là 2 thành phần riêng biệt, không có liên quan gì nhau bác ơi, nghĩa là bác gắn camera lùi rồi cho thể hiện lên màn hình nào cũng được, miễn là màn hình đó có cổng AV.
Riêng trường hợp của bác thì cứ mua cái camera lùi nào bác thích rồi mua thêm cái gương hậu chống chói có tích hợp màn hình cho camera(loại này gắn được cho tất cả các xe chứ không riêng gì fiesta, có bán ở mấy chỗ kinh doanh đồ chơi xe).

khikhoa nói:
Camera lùi và màn hình thể hiện là 2 thành phần riêng biệt, không có liên quan gì nhau bác ơi, nghĩa là bác gắn camera lùi rồi cho thể hiện lên màn hình nào cũng được, miễn là màn hình đó có cổng AV.
Riêng trường hợp của bác thì cứ mua cái camera lùi nào bác thích rồi mua thêm cái gương hậu chống chói có tích hợp màn hình cho camera(loại này gắn được cho tất cả các xe chứ không riêng gì fiesta, có bán ở mấy chỗ kinh doanh đồ chơi xe).
Cám ơn bác nhiều! vậy là em hiểu hệ thống cống rãnh của chúng rồi, dễ dàng lựa chọn hơn!
@ Đầu Bạc:Em tận dụng con HTC HD2 làm định vị nên vẫn phải tìm chỗ cho camera hiển thị!cám ơn bac!

Hạng C
6/8/11
644
1
18
hhtechvn nói:
Mai đi lắp camera de bên BTF, còn màn hình thì mình làm cái rời không dùng loại trên gương chiếu hậu. Tuần sau xe về sẽ chụp lên cho các bác định lắp tham khảo nhé.

bác 4P làm việc nhanh lẹ và hiểu quả nhểy :p:p:p:p:p:p:p:p