Hạng D
5/9/09
2.219
464
83
nothingatall nói:
EM MUỐN MUA VÕ MICHELIN THÌ KIẾM Ở ĐÂU TRONG SÀI GÒN VẬY CHO EM ĐỊA CHỈ LUÔN NHA THANK CÁC BÁC CÓ GIÁ 3ST LUÔN THÌ CÀNG TỐT HIHI...

trong trang web của Michel em đưa bên trên Bác tìm chỗ đại lý nào gần bác rồi bác phone cho nơi đóa hỏi giá như vậy tiện cho Bác hơn.

Hạng C
16/4/12
988
50.269
93
Trái đất
www.chemgiotaolao.com
Thấy cũng vài bác bên Kia thay vỏ Mic, nhưng rồi cũng chính mấy bác này kêu ...thất vọng!
nó ồn từ tiếng dội vào khung gầm là chính chứ ko phải tiếng vỏ qua không gian!

Tập Lái
26/10/13
47
12
8
TOPTEN nói:
Thấy cũng vài bác bên Kia thay vỏ Mic, nhưng rồi cũng chính mấy bác này kêu ...thất vọng!
bác có thể nói rõ hơn ko ? em cũng chẳng rành mấy

Hạng D
5/9/09
2.219
464
83
Em mới thay xong, nói chung là bỏ tiền ra để mua an toàn là chính nên chưa có phàn nàn gì chỉ có cái là nó khác xa so với lốp Kumho zin e đang đi về độ ồn. Tiếng rào rào khi qua đường nhám đỡ hơn hẳn, cảm nhận cá nhân e.

Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
TOPTEN nói:
Nguồn rung động ở đâu ra? Chủ yếu từ mặt đường, do đó 1 bộ lốp êm sẽ hạn chế tối đa các rung động này, làm giảm sự lan truyền của nó qua hệ thống treo - khung gầm vào cabin xe…..Việc thay Michelin dòng Primacy cho xe Forte rất đáng làm khi bộ lốp theo xe đã sắp tèo ạ…… (Từ lý thuyết đến thực tế đều rất ổn….Còn 1 phương án cực hay nữa – em đang mơ ước – bán mịa nó đi, mua xe khác xịn hơn là giảm ồn nhiều nhất!)

Hạng D
5/9/09
2.219
464
83
Xe_chuong_ga nói:
TOPTEN nói:
Nguồn rung động ở đâu ra? Chủ yếu từ mặt đường, do đó 1 bộ lốp êm sẽ hạn chế tối đa các rung động này, làm giảm sự lan truyền của nó qua hệ thống treo - khung gầm vào cabin xe…..Việc thay Michelin dòng Primacy cho xe Forte rất đáng làm khi bộ lốp theo xe đã sắp tèo ạ…… (Từ lý thuyết đến thực tế đều rất ổn….Còn 1 phương án cực hay nữa – em đang mơ ước – bán mịa nó đi, mua xe khác xịn hơn là giảm ồn nhiều nhất!)

Dzụ mua xe khác mà giảm ồn thì hên xui ah nghen ??
Hôm nay lần đầu tiên e đi xe mà không nghe nhạc ??????????, cảm nhận sự khác biệt rõ rệch ??

Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
moivaonghe nói:
Dzụ mua xe khác mà giảm ồn thì hên xui ah nghen ??
Hôm nay lần đầu tiên e đi xe mà không nghe nhạc ??????????, cảm nhận sự khác biệt rõ rệch ??
Sướng nói mịa nó đi, còn bài đẹt “khác biệt õ ệt”…..!!!!