Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Hỏi về màn hình gối

Hạng C
1/3/07
742
7.809
93
RE: Hỏi về màn hình gối

Rồng thân mến,
Xe tôi không lắp trực tiếp được nên họ lắp gián tiếp trên một cầu inox dày 2mm, rộng 80mm bắt suốt từ đế gương chiếu hậu đến cửa gió dàn lạnh thứ 2. Lắp đúng theo sơ đồ của Necvox đi kèm, nên các nẹp, xương thì đều là của Necvox bán kèm. Bạn xem thêm hình trong link phía trên, có cả hình mô tả cách lắp vào xe luôn.

Hạng B2
13/5/07
163
2
16
Linh Đàm- Hà Nội

Em cảm ơn bác trthphuc
Quả này của bác tổng thiệt hại hết bi nhiu thế bác ơi .

Last edited by a moderator:
Hạng C
1/3/07
742
7.809
93

Trích đoạn: 9Dragon

Em cảm ơn bác trthphuc
Quả này của bác tổng thiệt hại hết bi nhiu thế bác ơi .
Chào Rồng!
Mình lắp hồi đầu tháng 7 Necvox kèm cả DVD màn hình 8" giá 6,7 triệu đồng, trọn gói.

Hạng B1
9/12/05
96
0
0
52

Cái màn hình này khi lắp camera lùi thì có hiển thị nên không các bác (tất nhiên là khi lắp có cả màn hình chính trên tablo). nếu hiển thị cả thì hay nhỉ giống như Boing 777, báo thông tin lộ trình cho hành khách

Hạng C
1/3/07
742
7.809
93

Trích đoạn: chinhhang1010

Cái màn hình này khi lắp camera lùi thì có hiển thị nên không các bác (tất nhiên là khi lắp có cả màn hình chính trên tablo). nếu hiển thị cả thì hay nhỉ giống như Boing 777, báo thông tin lộ trình cho hành khách

Màn hình này đặt ở vị trí sao cho tài xế không xem được nên đâu có hiển thị camera lùi được bạn ơi! Tài xế mà coi được trong khi lái xe thì chết! :D

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Tui cũng ủng hộ giải pháp màn hình áp trần của bác Trthphuc,chỉ cần một màn hình 9 inhces (Có luôn DVD càng tốt,11 inches càng sướng) là đủ xem cho cả xe tất nhiên trừ tài xế ra rùi :D.Mai mốt có điều kiện tui cũng sẽ lắp một bộ này cho các thành viên trên xe giải trí đỡ buồn trong những chuyến đi chơi xa.Bác Phuc mua ở đâu rẻ thế?Tui hỏi chỗ bà Lộc Hạnh Nguyễn Thái Bình giá 8inch là 7tr còn 9 inch thì 7,6tr lận đó.Xe Suzuki APV của bác Trthphuc chắc khá rộng rãi nhỉ?Bác là rất nhiệt tình với ACE đấy nha!:)

Hạng C
1/3/07
742
7.809
93

Dạ Phúc lắp ở chỗ trước chợ Bàu Sen (381 An Dương Vương - anh Hào 0909365369). Nơi đây là chỗ quen của một anh học sinh cũ nên khá yên tâm. Mà thực sự là từ hồi lắp đến giờ, cần gì họ đều có mặt ngay lập tức. Tôi cũng hỏi Lộc Hạnh rồi đó chứ, ngay cả Đức Trung và mấy chỗ kế bên đều "cày" nát hết. Vì mình không có nhiều "xiền" nên phải kỹ chút gọi là lấy cần cù mà bù cho cái thong manh" hehehe. Hôm nào anh rãnh rỗi, mời ghé chỗ tôi chơi, tổng kiểm tra các thứ gọi là có chút "thin tông" trước khi quyết định ăn chơi Yamaha tí chút! hehehe

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Thanks bác Phúc!Khi nào có nhu cầu tui sẽ theo địa chỉ bác giới thiệu mà tìm đến cho đỡ "thiệt hại" nhỉ.:D.Còn về "thin tông" Yamaha thì :hiện tui mới cưới thêm em Suzuki Hayate 125 bác ạ.Cũng tìm thông tin từ các mem trong box 2Bánh nên quyết định .Mong có dịp giao lưu cùng bác nhé!

EMMA JUDGE
23/8/06
553
5
18
47
Ha noi
www.longthinh.vn

Trích đoạn: fineline

Nếu xe sedan các bác chỉ cần con màn 7 ich lắp chỗ gương hậu là ok nhất ,vừa dùng cho camera lùi vừa có BT cho điện thoại ,mà nó hiện số điện thoại trên màn hình mà giá cũng chỉ 1750k thui .Xem phim cực ok
Bác cho em hỏi còn vấn đề Bảo hành thế nào chứ giá này thì ngon rùi ......:)
Cái này em cũng có từ lâu rùi nói chung chất lượng cũng tạm tạm....:)

Hạng B2
3/9/05
136
2
18

Trích đoạn: noithatoto_quyhung
Chạy đĩa DVD có usb + SD card

em quan tâm đến cái này, bác nào có thì PM cho em với nhé !!!
Tết rồi cùng muốn em nó diện 1 tý