Hạng B2
26/12/15
134
98
38
Cả lọ xịt và miếng dán đều được 1 thời gian rất ngắn, bác đừng mua phí thời gian.

Hạng D
8/10/11
3.066
5.958
133
Rất khó để bong tróc. Tuy nhiên về khả năng chống bám nước thì không thấy đâu. Bác đừng dán chi cho mất thời gian. Để vậy mà dùng!
Dạo này FB quảng cáo ba cái đồ liên quan oto nhìu vơ số kể e chưa mua được món nào. Vì cũng hơi nghi ngờ toàn đồ tàu.

Hạng F
7/8/17
7.467
10.167
113
Em dùng rồi nè, 2 tuần là tèo!
Ra chổ bán chai nước thuốc lá khoai đánh lên kính 250k/c rồi lau khô lại! Chạy mưa ngon lắm, 2 tuần làm lại thôi! Xài dc nhiều lần hoặc mua chai nước lau kính lá khoai đỗ vào bình chứa luôn cũng ok!
Mấy chai đó có pha chất dễ bay hơi(dễ cháy) chăm vào bình nước rửa có khi lại k an toàn

Hạng F
7/8/17
7.467
10.167
113
Miếng dán đừng có mua, nó quảng cáo lên tới trời chứ tệ lắm. Loại xịt spray tốt hơn trong đk mưa còn ngay cả loại gương có sấy thì chống chỉ định vẫn là trong mưa không có bụi bẩn. Cái làm gương mờ là bụi bẩn khi khô và điều này Ông Trời còn nói "Tao cũng phải lấy giấy lau". Mưa to khi tầm nhìn 200m giảm còn 2m thì xem như giảm tốc bò trên đường khỏi sang lane là an toàn nhất..hehe..
Em mua chai xịt kính dạng bọt của 3M, xịt bọt đều để tầm 1 2p là bọt nó tự tụt xuống, khô k có vằn vệnh gì luôn, hehe. Chức năng sấy kính nó cũng vô dụng quá trời, trời đang mưa thì sấy vô ích, trời hết mưa mà sấy thì nó bị ố vì trong nước đọng có cả bụi bẩn.

Tập Lái
31/8/19
25
10
3
Hello cả nhà,

Hôm qua lướt facebook, vô tình thấy bạn kia quảng cáo miếng dán gương chiếu hậu cho oto có tác dụng chống nước tuyệt đối. Ở đây anh em nào xài rồi xin cho hỏi chất lượng nó có tốt ko?

Nếu không phải trời mưa mà để dưới nhiệt độ cao liên tục như SG thì lâu ngày nó có bị bong tróc không?

Cảm ơn các anh em nhé
Mình sài của basus 2 gương hậu thấy cũng dc, khoảng 80%, giong dán từ tính, nhưng kinhs lais ben tài và bên phụ cản tàm nhìn khi bi uot, nen dan cả 2, basus ko co miếng to để dán kính 2 bên hông

Hạng D
21/12/17
1.776
2.740
113
40
Em đã mua 2 miếng dán 2 bên gương rồi, mưa bình thuờng thì 2 miếng này nhìn quan sát phía sau tạm ổn, còn mưa lớn thì hầu như ko tác dụng.
Quá đúng! Mình cũng dán rồi. Nếu mưa nhỏ thì hiệu quả cũng chấp nhận được, tất nhiên không như quảng cáo. Nhưng mưa lớn thì hầu như chẳng tác dụng gì. Mà mưa lớn quá thì kính cửa sổ cũng "mờ mịt", cho dù miếng dán có tác dụng thì cũng không thể quan sát được.