Hạng D
15/9/17
2.751
2.134
113
39
Cọc 50tr bán lại 40tr không nhỉ? Mà tại sao phải bán cọc. Nếu là em sẽ chọn xe khác, nguyên nhân tại sao thì nhiều lắm.

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Ku hàng xóm mới kéo con Lux SA 2.0 bản cao về nhìn oai vệ thiệt.
Bác chủ thương lượng nói a ấy mua đứt luôn rồi bác sẽ cam kết mua lại

• Like
Reactions: KiaBinhloi
Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Ku hàng xóm mới kéo con Lux SA 2.0 bản cao về nhìn oai vệ thiệt.
Bác chủ thương lượng nói a ấy mua đứt luôn rồi bác sẽ cam kết mua lại
Ku hàng xóm sát mình cũng mới múc SA này..
Xe mình NX300 đậu giữa phía trước là con Subaru của Ku Hải Quan phía sau là Lux SA này...Nhìn tổng thể bên ngoài thì Ku SA To Ngon nhưng nước sơn rất Cùi Mía khi so với Lex. và Su.
Nội that Su. chưa thấy chưa biết ...Nội that SA coi xong muốn oải nếu so với Lex.
Có ông trên OS này nói là xe tiệm cận xe Đức mới ghê..nói Lex. cửa nào mà so VF...Ghê thặt

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Xe mình NX300 đậu giữa phía trước là con Subaru của Ku Hải Quan phía sau là Lux SA này...Nhìn tổng thể bên ngoài thì Ku SA To Ngon nhưng nước sơn rất Cùi Mía khi so với Lex. và Su.
Nội that Su. chưa thấy chưa biết ...Nội that SA coi xong muốn oải nếu so với Lex.
Có ông trên OS này nói là xe tiệm cận xe Đức mới ghê..nói Lex. cửa nào mà so VF...Ghê thặt
Hoàn toàn đồng quan điểm với bác về nước sơn, đánh giá chủ quan cái nước sơn màu đen nhìn như con City nhà em hahaha

• Like
Hạng B2
14/12/15
279
296
63
Cọc 50tr bán lại 40tr không nhỉ? Mà tại sao phải bán cọc. Nếu là em sẽ chọn xe khác, nguyên nhân tại sao thì nhiều lắm.
Mua cọc để mua xe giá ưu đãi đó anh ơi, chứ giá bây giờ ai xuống tiền :D

• Like
Reactions: Hải DMC
Hạng B2
13/3/17
177
109
43
31
Khuyên bác chủ có xe thì mua lại chứ đừng có sang cọc. Hội vinfast có ông trả full còn chưa biết bao giờ mới nhận xe kia kìa. Đại lý - sales - hãng xe cứ đổ qua đổ lại. Phốt bao nhiêu vụ.

Hạng B2
10/7/07
177
19
18
53
Dạ, Cháu nó chắc cũng chưa đến thôi nôi thì làm sao mà so với các Chú, các Bác được ạ :)

• Like
Hạng B2
9/5/17
411
677
118
Đồng quan điểm với bác về nội thất xe, bữa đi VNMS nhìn thấy nội thất rất chán, tầm giá chiếc SA mình cứ mong nó phải được cỡ như Mer GLC nhưng thực tế nhìn nó chẳng hơn gì con Zoyte Z8. Ngoại thất thì nhìn tạm ổn, có nét riêng nhưng phần đuôi chỗ chữ Vinfast nhìn thấy phá hỏng thiết kế xe. Đúng ra chỗ đó nên làm nơi đặt biển số và làm to chỗ 3 dãy đèn hậu ra như Mustang hoặc 3008/5008 sẽ đẹp hơn.