Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.932
113
Sài Gòn
Mua đất MP Chỉ làm giàu cho Becamex thôi chứ không lời lóm gì cả !MP 1 , MP2, MP 3 MP4 KP MOI BD . VVVVVV rộng mênh mông ai ở cho hết ! nhu cầu thực chỉ có những người sống và làm việc ở BD , mà đất trong dân của BD cũng còn bao la bát ngát giá thì rẻ rề ! tội gì dân Bd mua đất của becamex. chỉ lác đác công nhân thuê ở trọ và nhà cho chuyên gia thì becamex đã hốt hết rồi !
Toàn đám đầu cơ mua chứ ai mà mua. Dân bản xứ đất bạc ngàn mua làm ghì chỗ khi ho cò gáy này.
Bình Dương có Mỹ phước
Long An có Tân đô
Nhớ những năm 2005-2006 mở bán mấy cái dự án này.
Không cần biết thế nào. Mua là phải trả ngay 20 triệu chênh lệch
Có dự án là có người nhảy vào ôm mấy cục nền.
Mua nền mà cũng đếu biết nó nằm đâu trên bản đồ.

Hạng C
6/12/10
586
15.636
93
Toàn đám đầu cơ mua chứ ai mà mua. Dân bản xứ đất bạc ngàn mua làm ghì chỗ khi ho cò gáy này.
Bình Dương có Mỹ phước
Long An có Tân đô
Nhớ những năm 2005-2006 mở bán mấy cái dự án này.
Không cần biết thế nào. Mua là phải trả ngay 20 triệu chênh lệch
Có dự án là có người nhảy vào ôm mấy cục nền.
Mua nền mà cũng đếu biết nó nằm đâu trên bản đồ.
a chuột thật sáng xuốt :)

Hạng D
24/6/14
1.933
2.839
113
Nếu mua đất nền ở Bình Dương thì nên mua ở KCN VSIP II thì tốt hơn. Chứ mua ở MP3,4 thì chả lời, thậm chí lỗ. Trước em bán khu VSIP II tầm 160tr/ nền thì giờ khách em bán gấp đôi. Mấy cái nhà máy xây lên nhiều nên đất cũng tăng theo. Cơ sở hạ tầng cũng tốt hơn khu MP3,4. Đa số đường sá bên MP3,4 đều là đường bê tông( đường 16m), chỉ có đường nhựa ở trục đường lớn. Còn bên VSIP II thì tất cả là đường nhựa, có chốt bảo vệ 24/24 nên OK hơn.
Bác nào muốn bán lại bên MP3,4 thì cứ inbox em. Em nhờ đồng nghiệp tìm khách bán giúp ạ.

• Like
Reactions: Tulip 7182
Hạng B2
22/6/16
175
3.802
93
Rừng Xà Nu
Nếu mua đất nền ở Bình Dương thì nên mua ở KCN VSIP II thì tốt hơn. Chứ mua ở MP3,4 thì chả lời, thậm chí lỗ. Trước em bán khu VSIP II tầm 160tr/ nền thì giờ khách em bán gấp đôi. Mấy cái nhà máy xây lên nhiều nên đất cũng tăng theo. Cơ sở hạ tầng cũng tốt hơn khu MP3,4. Đa số đường sá bên MP3,4 đều là đường bê tông( đường 16m), chỉ có đường nhựa ở trục đường lớn. Còn bên VSIP II thì tất cả là đường nhựa, có chốt bảo vệ 24/24 nên OK hơn.
Bác nào muốn bán lại bên MP3,4 thì cứ inbox em. Em nhờ đồng nghiệp tìm khách bán giúp ạ.

Bạn sale bên VSIP2 hả ? Inbox nhé.

Tập Lái
24/6/15
0
6
2
41
Mình k biết cách ibox cho b. B ib cho m nhé!?
thanks,

• Like
Reactions: kinhdoanhbds
Tập Lái
20/12/15
26
11
3
Tp HCM
B inboxthong tin vsip 2 với

Hạng B2
13/5/13
368
709
93
Mấy tháng nay MP3 lên giá nhiều, giá hiện nay đã vượt qua giai đoạn 2008 rồi

• Like
Reactions: selene