Thảo Luật Chung Hỏi về Phú Lợi - Hai thành

pmp confirmed
Hạng B2
20/7/13
333
11.758
93
Em thấy cầu Phú Định từ từ xây cũng đc chả vấn đề gì, chỉ cần cầu đường Bình Tiên là tạm ổn, không biết cầu đường Bình Tiên có đường nối từ bến Bình Đông và Phạm Thế Hiển lên không các bác?

Hạng B1
15/7/13
68
94
18
Em thấy cầu Phú Định từ từ xây cũng đc chả vấn đề gì, chỉ cần cầu đường Bình Tiên là tạm ổn, không biết cầu đường Bình Tiên có đường nối từ bến Bình Đông và Phạm Thế Hiển lên không các bác?
Hinh nhu cuoi nam nay khoi cong cau binh tien, cho xem sao

Tập Lái
2/8/14
7
10
3
38
cuối đường hồ học lãm có cái dự án lớn lắm không biết khi nào khởi công các bác nhỉ

• Like
Reactions: conheocon
Tập Lái
6/6/16
11
46
13
61
Chắc là Habor city của Novaland, động thổ hôm tháng 5 rồi mà?

Hạng D
29/12/14
1.776
7.992
113
Habour City khởi công rồi, hôm bữa nghe nói xây nhà mẫu rồi đập thì phải. Hiện Nova đang triển khai mạnh khu Đông, không biết có quên luôn khu Tây không. Mong cho khu này rộn ràng lên tí, dự án căn hộ bên em cũng dễ thở.

• Like
Reactions: betapdi8888
Tập Lái
2/8/14
7
10
3
38
Habour City khởi công rồi, hôm bữa nghe nói xây nhà mẫu rồi đập thì phải. Hiện Nova đang triển khai mạnh khu Đông, không biết có quên luôn khu Tây không. Mong cho khu này rộn ràng lên tí, dự án căn hộ bên em cũng dễ thở.
chắc quên thật rồi bác, thật là đau lòng :D

Hạng B1
14/7/14
65
9
8
44
Vẫn đang làm hì hục. San lấp gần xong rồi bác. Nhà em gần đó, dòm xuống thấy.

Hạng D
29/12/14
1.776
7.992
113
Vẫn đang làm hì hục. San lấp gần xong rồi bác. Nhà em gần đó, dòm xuống thấy.
Tin tốt, mong dự án đó làm ngày làm đêm, mau chóng nối hai bờ Hiền Lương để phường 7 và phường 16 gặp nhau.