Tập Lái
10/10/17
27
5
3
tmcare.com.vn
thì em có nói la ko thể làm được đâu. làm được nhưng kết quả được bao nhiêu % so với ae thợ làm.
Vâng. Em hiểu ý bác là tay mình làm ko chuẩn như tay thợ. Nhưng ý em ở đây là nano với dạng lỏng thì dễ thi công nên ko đòi hỏi tay thợ bác ạ. Vì có nhiều bác thích tự chăm xe nhưng sợ mua về thì ko tự thi công dc nên hay dựa vào thợ quá. :confused: Cơ bản thợ dc tiếp xúc với nhiều xe nên họ cũng quen tay thôi :D

Tập Lái
10/10/17
27
5
3
tmcare.com.vn
Dễ làm và nhanh hơn sáp nữa bác. Sáp phải chờ khô nữa.
như chai gloss seal của wurth là dạng sáp lỏng sệt sệt nên dễ làm lắm, chứ như kiểu sáp cứng của soft99 mới cần tay thợ để tránh kiểu chỗ dày chỗ mỏng bác nhỉ :rolleyes:

Hạng B1
8/11/14
99
16
18
41
như chai gloss seal của wurth là dạng sáp lỏng sệt sệt nên dễ làm lắm, chứ như kiểu sáp cứng của soft99 mới cần tay thợ để tránh kiểu chỗ dày chỗ mỏng bác nhỉ :rolleyes:
Đúng rồi bác. Nhưng cũng hướng dẫn khách hàng trước để tránh bị mắng vốn =))

• Like
Reactions: sulthow
Tập Lái
10/10/17
27
5
3
tmcare.com.vn
Đúng rồi bác. Nhưng cũng hướng dẫn khách hàng trước để tránh bị mắng vốn =))
có khi hướng dẫn khách dc 1 thì khách nhớ dc 1/2 xong thi công 1/4 hướng dẫn cũng khổ =)) nên tốt nhất là tặng kèm video hướng dẫn bác ạ :D

Tập Lái
10/10/17
27
5
3
tmcare.com.vn
Có mua chai của Nhật về thử rồi.
Chẳng có tác dụng gì mấy, phí tiền.
để nano phủ kính được đạt hiệu quả tốt nhất thì cũng phụ thuộc vào tình trạng kính bác ạ. Nếu kính xước nhiều, ố mốc, trầy, hoặc quá bẩn thì phủ nano lên cũng ko đem lại hiệu quả như mong muốn đâu bác ạ.

• Like
Reactions: quangnakata