Thảo Luận Hỏi về SUZUKI APV

Hạng D
12/1/10
2.720
5.818
113
Phan Thiết- Bình Thuận
inctran nói:
Nếu mấy bác có tiền đề đi <span style=""color: #ff0000;"">Suzuki APV thì sướng gấp 10 lần đi Su Wagon</span> đó bác
Su APV là dòng xe ít hao xăng nhất của 8 chỗ, rộng, tiện chở đồ, có thể độ theo nhiều cách nhìn xe rất ngầu, APV là dòng xe được ưa chuộng nhất của Suzuki tại châu á, đặc biệt là tại Ấn Độ xe Su được ưa chuộng hơn cả Toyota và Nisan nhiều lần, các bác cứ vào đây xem thử rồi quyết định
http://www.bonbanh.com/my-bonbanh/a,xem-truoc-tin-ban/id,64088.html
www.otosaigon.bonbanh.com
em tư vấn cho các tv OS hoàn toàn miễn phí
Bác chém ác thiệt! Còn thêm cái là xấu nhất dòng 8 chỗ nữa chứ!

Hạng D
13/11/11
2.241
725
113
Sài Gòn
caty123 nói:
inctran nói:
Nếu mấy bác có tiền đề đi <span style=""color: #ff0000;"">Suzuki APV thì sướng gấp 10 lần đi Su Wagon</span> đó bác
Su APV là dòng xe ít hao xăng nhất của 8 chỗ, rộng, tiện chở đồ, có thể độ theo nhiều cách nhìn xe rất ngầu, APV là dòng xe được ưa chuộng nhất của Suzuki tại châu á, đặc biệt là tại Ấn Độ xe Su được ưa chuộng hơn cả Toyota và Nisan nhiều lần, các bác cứ vào đây xem thử rồi quyết định
http://www.bonbanh.com/my-bonbanh/a,xem-truoc-tin-ban/id,64088.html
em tư vấn cho các tv OS hoàn toàn miễn phí
Bác chém ác thiệt! Còn thêm cái là xấu nhất dòng 8 chỗ nữa chứ!
Bác này dìm hàng Wagon quá!
. Bán hàng thôi mà, có cần phải dìm hàng vậy không ta??????

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
APV xấu thật chứ, nhưng được cái rộng rãi, thoáng, ít hao xăng, giá lại quá tốt, nên em khoái lắm, kệ... cứ vợ xấu mà ngoan hiền là được, vợ đẹp làm chi mà chảnh chẹ, ra đường dễ bị "trai lạ" vặt tai, vặt mũi, lại tốn tiền. Em này thì khỏi lo mấy cái chuyện vớ vẩn đó, hihi

Hạng B2
3/7/09
351
15
18
44
Bác cưới chưa em nó chưa, thấy tâm trạng của bác giống như mới sau "đêm động phòng" í
namosa nói:
APV xấu thật chứ, nhưng được cái rộng rãi, thoáng, ít hao xăng, giá lại quá tốt, nên em khoái lắm, kệ... cứ vợ xấu mà ngoan hiền là được, vợ đẹp làm chi mà chảnh chẹ, ra đường dễ bị "trai lạ" vặt tai, vặt mũi, lại tốn tiền. Em này thì khỏi lo mấy cái chuyện vớ vẩn đó, hihi

Tập Lái
18/3/09
31
3
18
Vitamen nói:
Bác cưới chưa em nó chưa, thấy tâm trạng của bác giống như mới sau "đêm động phòng" í
namosa nói:
Em nghĩ bác ấy chưa cưới đâu em còn thấy bác ấy để hình Trai Tân mà:D

Hạng B2
6/9/08
292
0
16
49
HCM
Mấy bác cứ vào www.otosagon.bonbanh.com còn rất nhiếu xe đẹp
giá cả thì ưu ái cho OS số 1 luôn các bác ạ
APV kiểu dáng không sang trọng những xài rồi thì thấy khác hẵn mấy xe khác cùng túi lúa dưới 300ch, càng nhìn lây càng thấy đẹp đó các bác ui
he...hhe

Hạng B2
1/10/08
164
88
28
Được cái chính xác.
namosa nói: