Thảo Luận Hỏi về Suzuki Wagon

Hạng C
25/2/05
684
10
18
44
RE: Hỏi về Suzuki Wagon

Chắc chưa bán được quá... để chạy thôi.
Wagon - người tình trăm năm rùi!!!!!!:D

Hạng B1
20/8/04
55
8
8
Hà Nội
www.otosaigon.com

Xin lỗi các bác nhé . Ko phải em câu bài đâu nhưng em muốn giải thích là
AE mình lên FR với tinh thần trao đổi kinh nghiệm và học hỏi lẫn nhau chứ đăng bán xe trên FR thì em ngại lắm . Bác TRITRUNG gọi cho em mà ko nói là AE trong FR mình . Em sẽ ưu tiên bác đầu tiên ,vì toàn là AE mình mà .Cho em xin lỗi bác nhé

Hạng C
25/2/05
684
10
18
44

Đùa tí thôi, chúc mừng hieunt nhé.
Sao bác lại chuyển phỏm từ Su sang Fiat thế?
Không biết Dobl o có khắc phục được những nhược điểm của các em Ý khó tính thích chiều chuộng nhưng hay bị ốm khi trái nắng trở trờ này chưa bác nhỉ?

Tập Lái
27/9/05
30
0
6

Thấy bác nguyenxman đang ngắm em Mác nớt cơ mà?

Tập Lái
7/10/05
37
0
6
Hà Nội

Pác xman ơi, tiền nào của ấy thôi. Nếu pác có ít tiền, phải lựa chọn giữa matiz, cd5 hay wagon thì hãy chọn wagon.

Trước đây em cũng như pác phân vân mãi, rồi đi lái thử cả 3 em này, cuối cùng chọn wagon. đến tận giờ em vẫn thấy đây là lựa chọn đúng.

chỉ có điều là thấy anh em đi bmw, mẹc mà lại muốn lên đời thôi :D

Tập Lái
7/10/05
37
0
6
Hà Nội

by the way, muốn hỏi nhờ các pác là xe wagon 2003 của em đi thành phố có điều hòa hết 8 lít thì có phải là nhiều k?

Trích đoạn: Tigerbeer

by the way, muốn hỏi nhờ các pác là xe wagon 2003 của em đi thành phố có điều hòa hết 8 lít thì có phải là nhiều k?

Như vậy cũng là ổn rồi Bác à ! đừng có lăn tăn nữa nhé , đi trong Thành phố mà :D

Bác làm cho "Tai gơ Bia" hay là thích uống ? sao lại lấy Nick nghe ..mùi vậy ?? [8D]

Last edited by a moderator:
Tập Lái
7/10/05
37
0
6
Hà Nội

Ngày trước ngưỡng mộ mấy em tai gơ bia váy ngắn xinh như mộng với lại bmw quảng cáo nhưng uống mãi chưa thấy trúng thưởng nên lấy nick này.

sau lên intờ nét chát, thấy các em tiểu yến tử cứ qua lại hỏi thăm nên giữ lại dùng.

bây giờ vợ con rồi, bia uống ít hơn, gái đẹp chỉ dám ngắm trộm, chỉ còn mỗi bmw là công khai "dream on" thôi ;)

Hạng B2
29/9/05
148
49
28

Trích đoạn: fatboy
Nói chung là nếu để dùng như xe gia đình (4-5 người), đi trong thành phố và thỉnh thoảng đi chơi thì rất thích hợp.
Tôi cũng đọc thấy xe này mấy năm liền là loại xe con bán chạy nhất ở Nhật (hơn cả Toyota Corolla)[&o]

thông tin chính xác, lượng con này bán ra trong tháng 8/2005 tại thị trường Nhật là hơn 20.000! nếu tính hiệu quả kinh tế, giá trị sự dụng thì lẽ ra con Wagon này phải bán chạy nhất VN mới phải các bác nhỉ [8|][8|][&o][&o]