Thảo Luận Chung hỏi về thời gian dừng

Hạng C
10/8/11
727
5.452
93
chào các bác!
Em hỏi thăm xíu. ở những đoạn đường cấm đỗ, xe oto được dừng bao lâu? khi dừng thì xe vẫn nổ máy xi nhan đầy đủ. em mới bị hốt do cái tội dừng quá lâu (khoảng 20 phút). lúc dừng xe em đâỳ đủ tín hiệu như trên

Tập Lái
5/12/12
22
0
1
hình như đâu có quy định thời gian dừng, chắc là do bác xui, xxx sắp về đội mà chưa đủ chỉ tiêu bb nên nhìn mặt bắt hình dong rồi :)) chứ em không nghĩ là xxx rãnh đứng chờ 20p mới tới hỏi thăm bác đâu :D

Hạng D
24/8/11
2.057
121
63
39
Bình Tân
huyxt nói:
chào các bác!
Em hỏi thăm xíu. ở những đoạn đường cấm đỗ, xe oto được dừng bao lâu? khi dừng thì xe vẫn nổ máy xi nhan đầy đủ. em mới bị hốt do cái tội dừng quá lâu (khoảng 20 phút). lúc dừng xe em đâỳ đủ tín hiệu như trên
. Rồi cái BB ghi là tội dừng quá lâu hả? Mới nghe.
Luật ko có quy định dừng đỗ bao lâu nha bác.

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
bác dừng 24h cũng không ai làm gì bác đâu, nếu xe bác là đang dừng và ở trong tình huống cho phép dừng.

Hạng C
10/8/11
727
5.452
93
em tính cãi bọn nó tại thấy mình ko sai nhưng sếp lớn lại chỉ đạo giải quyết nhanh gọn do đag đi với đối tác vip. mợ nó trúng bọn tham ăn, đưa 2xị nó ko lấy nói lội này lớn rùi làm khó. Đưa 3 xị thì dịu giọng :d . em bị ngay khu gần chợ bình tây Q5. giờ mới thấy xxx ăn gớm quá. toàn đạo đức giả

Hạng F
7/12/12
6.178
83
63
huyxt nói:
em tính cãi bọn nó tại thấy mình ko sai nhưng sếp lớn lại chỉ đạo giải quyết nhanh gọn do đag đi với đối tác vip. mợ nó trúng bọn tham ăn, đưa 2xị nó ko lấy nói lội này lớn rùi làm khó. Đưa 3 xị thì dịu giọng :d . em bị ngay khu gần chợ bình tây Q5. giờ mới thấy xxx ăn gớm quá. toàn đạo đức giả
Ah, vậy chắc sếp thanh toán lại cho bác rồi chứ gì....kekeke...:D