Hạng B2
27/5/11
399
457
63
VETC toàn xài BOT trên QL1A còn từ thời xưa. Phải chi xây đường mới thu BOT ko ai phản đối,

Hạng D
29/7/16
1.573
388
93
49
Trông có vẽ tính đồng nhất chưa cao lắm, hay là vì ai đó muốn hoặc lở thích dùng tiền mặt...!

Hạng B2
1/8/15
129
90
28
53
Em cũng định dán 1 cái VETC lên kính, mà không biết mua và đăng ký thế nào!e ở Bến Tre, bác nào chỉ giúp e!vào mấy chỗ đăng kiểm cứ bảo ko có!!!
Gắn đi để mổi tháng nó trừ 8800đ chơi cho vui.Mình gắn được 3,5 năm nạp TK 1 triệu chỉ đi ql1 hậu giang,sóc trăng,cà mau còn lại những trạm khác thì ko.

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng B2
7/10/13
137
240
43
TPHCM
Khi mà thu phí tự động thì mọi thứ đều minh bạch, bạn sẽ không thể để 2 tỷ 1 ngày ở trạm được và ai đó sẽ không thích điều này. Cho nên việc này sẽ kéo dài, kéo dài mãi...

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Gắn đi để mổi tháng nó trừ 8800đ chơi cho vui.Mình gắn được 3,5 năm nạp TK 1 triệu chỉ đi ql1 hậu giang,sóc trăng,cà mau còn lại những trạm khác thì ko.
Hủy báo = SMS, chọn notification = Apps bác ko mất 1 xu....
Có mỗi cái chuẩn thu không dừng mà cả bộ GTVT làm không được :)) Mà bình thường thui, nói còn chả được mấy cái BOT (mấy lần bảo không nói được phải xin ý kiến TT==)) mà không nói được đúng rồi các bác ! Gốc cả đấy .... ! Đụng vào toi ngay :))))))
Các bác thấy ai sướng như BOT VN không ?
Nhà nước: Tiền mày đâu mà mày xin làm BOT ?
BOT: dạ em vay bank
Bank: Mày lấy gì thế chấp để vay tiền tao ?
BOT: Dạ em có BOT...

Các bác thấy có gì lạ lạ không ? :)) :)) (con gà có trước hay quả trứng có trước)

Hạng C
18/5/20
717
1.035
93
mình đang muốn thử đăng ký thu phí tự động ở cao tốc long thành dầu giây, không biết đăng ký ở đâu, các anh tư vấn giúp

• Wow
Hạng C
22/8/16
549
1.077
93
40
Gắn VETC thì chạy quanh Sài Gòn đi được Trạm An Sương - An Lạc; cầu Phú Mỹ.
Cao tốc Long Thành - Dầu Giây: kg dùng được.
Em thấy gắn tiện mà các Bác, qua đc trạm nào đỡ chờ 1 chút, đỡ bụi khi khỏi phải hạ kính. Chứ hạ kính mua vé mà gặp xe chở heo/vịt lane bên cạnh thì toi.

• Haha
Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Gắn VETC thì chạy quanh Sài Gòn đi được Trạm An Sương - An Lạc; cầu Phú Mỹ.
Cao tốc Long Thành - Dầu Giây: kg dùng được.
Em thấy gắn tiện mà các Bác, qua đc trạm nào đỡ chờ 1 chút, đỡ bụi khi khỏi phải hạ kính. Chứ hạ kính mua vé mà gặp xe chở heo/vịt lane bên cạnh thì toi.
Em tưởng trạm cầu phú mỹ ngưng thu rồi ? Mà trước phải lắp obu củ bidv ???