Hạng B2
21/5/14
145
134
43
HCM
Em thấy thời gian của anh chủ quí báu như vậy thì em khuyên anh nên đi đứng cho cẩn thận, chấp hành luật gtđb nhe anh.
Vâng,cảm ơn anh đã khuyên,em chạy hơn 1 năm nay rồi nhưng chưa vướng lỗi nào vì ý thức tốt,chỉ là làm người đâu ai hoàn hảo,chưa kể bị bẫy và gặp CA hay canh me bắt lỗi thì chịu đóng phạt thôi,vấn đề là đã từng đi đóng phạt xe máy hết gần 1 ngày trời nên rất sợ mất thời gian như vậy
Tks all

Hạng B2
21/5/14
145
134
43
HCM
mất 1/2 ngày là chắc cú luôn; em đi đóng phạt xe máy 3 lần rồi nên rõ lắm!!
1. nộp giấy hẹn, chờ lấy biên bản.
2. cầm biên bản chạy qua ngân hàng đóng tiền (cũng phải chờ mới đóng được nhé)
3. cầm biên lai thu tiền quay lại, nộp, rồi chờ tiếp.

p/s: chú ý ăn mặc lịch sự; nhiều trẻ trâu chơi quần sọt vô bị đuổi về thẳng cẳng - đau là sau khi chờ mệt mỏi ở khâu 1, khi tới lượt mới bị đuổi về nhé - coi như mất thêm 1/2 ngày nữa.
Vâng,cảm ơn bác,em sẽ note và làm theo hướng dẫn (vụ quần short thì đúng là CA nó đuổi ra thật vì đã thấy rồi)

• Like
Reactions: nta139
Hạng C
4/1/16
644
3.001
93
Vâng,cảm ơn anh đã khuyên,em chạy hơn 1 năm nay rồi nhưng chưa vướng lỗi nào vì ý thức tốt,chỉ là làm người đâu ai hoàn hảo,chưa kể bị bẫy và gặp CA hay canh me bắt lỗi thì chịu đóng phạt thôi,vấn đề là đã từng đi đóng phạt xe máy hết gần 1 ngày trời nên rất sợ mất thời gian như vậy
Tks all
Em chạy xe 11 năm rồi nè anh, chưa 1 lần nào phải đi đóng phạt.

Mà toàn là nhờ người khác đi đóng dùm không hà anh ơi.

• Like
Reactions: nta139 and binhpx
Hạng C
28/7/14
569
769
93
Ủng hộ các bác nên méc anh #, thằng Đồng Nai củ chuối mà nó còn cho nhân viên kho bạc ngồi ngay trụ sở của nó thu, để các bác khỏi phải đi xa, mà thằng Hòn Ngọc Dương, ý lộn Ngọc Viễn Vông không làm được thì quá xui.

Hạng D
25/2/11
1.765
1.424
113
47
đâu có dòng nào nói đầu tháng 03 đâu? Chuyện đơn giản mà cứ họp họp họp mãi, giao cho đám sinh viên trẻ trâu nó thiết kế hệ thống qui trình trog vòng 3 nốt nhạc
Nếu để trẻ trâu thiết kế là 3 nốt nhạc, còn bác thiết kế chắc 2 nốt bác nhể?
Theo thông tin chính thức mà em có, đã có 2 quy trình đã được phên duyệt, còn 1 quy trình nữa là xong.

Hạng D
1/9/14
2.304
84.250
113
Sai Gon
Ủng hộ các bác nên méc anh #, thằng Đồng Nai củ chuối mà nó còn cho nhân viên kho bạc ngồi ngay trụ sở của nó thu, để các bác khỏi phải đi xa, mà thằng Hòn Ngọc Dương, ý lộn Ngọc Viễn Vông không làm được thì quá xui.
Bộ tỉnh nào anh cũng đã đi đóng phạt hết dồi hay sao mà kinh nghiệm vậy? :)

• Like
Reactions: Luxipe@ and binhpx
Hạng D
1/9/14
2.304
84.250
113
Sai Gon
Chào các bác
Sáng thứ 5 em phải đi đóng phạt tại 243 CMT8,em chấp nhận lấy biên bản phạt nhưng em rất ngán đi đóng phạt vì thời gian chờ đợi rất lâu có khi cả ngày,vì vậy các bác cho em hỏi là hiện tại có thể đóng phạt qua ngân hàng được chưa ? Và nếu có thể chuyển khoản thì mình làm thế nào ?
Vì là lần đầu vi phạm giao thông (oto),nên em không biết có khác gì so với xe máy hay không ?
Cảm ơn các bác OS
Nếu không có thời gian thì bác tới cổng quăng hồ sơ cho tụi cò làm nhanh hơn, nó đóng phạt luôn giùm cho bác, khi nào lấy giấy tờ xong đưa tiền cho nó.

Hạng D
4/12/14
1.906
88.721
113
53
cho đóng qua bưu điện bọn cò nó đói sao bác?

Hạng C
28/7/14
569
769
93
vnhieu1978 nói:
Bộ tỉnh nào anh cũng đã đi đóng phạt hết dồi hay sao mà kinh nghiệm vậy? :)
Mình là người yêu nước, nên các tỉnh thành mình đều cố gắng đóng phạt cho ngân sách hết.
:3dcuoi: