Hạng B2
16/1/17
150
111
43
35
Đi châu đốc đừng vào chùa bác ạ. Ở đó giờ cướp cạn công khai công an chả làm dc gì. Khi đến chùa sẽ có vài đứa bám theo năn nỉ bác mua đồ cúng trái cây này nọ. Nhưng dứt quyết k lấy tiền bảo có 50k thôi cúng xong ra lấy tiền. Chờ cúng xong nó ra đè đầu lấy 500k đấy. Nên nếu có đi chùa gặp tụi nó dứt khoát đừng mua hãy vào tiệm lớn 2 bên đường mà mua trả tiền tại chỗ. Người nhà em bị 1 lần rồi
Thêm vụ mấy con mẹ nhét nhét mấy cái miếng vàng mã rồi nói là lộc bà cầm rồi không được trả lại để đòi tiền nữa. Còn đường đi thì mỗi người mỗi ý. E thì thích đi đường ql62 qua 2 phà hồng ngự với châu giang. Gần hơn được 30km với vừa chạy vừa ngắm hương đồng cỏ nội vẫn nhanh hơn đi phà Vàm Cống

Hạng B2
30/8/16
298
415
63
41
Thêm vụ mấy con mẹ nhét nhét mấy cái miếng vàng mã rồi nói là lộc bà cầm rồi không được trả lại để đòi tiền nữa. Còn đường đi thì mỗi người mỗi ý. E thì thích đi đường ql62 qua 2 phà hồng ngự với châu giang. Gần hơn được 30km với vừa chạy vừa ngắm hương đồng cỏ nội vẫn nhanh hơn đi phà Vàm Cống
Tại mấy bác hiền, tui đi bao nhiêu lần có lần nào bị đâu, mà lỡ có bị thì cứ dứt khoát ko mua ko lấy nó mà nhét vào thì nói thẳng tui ko lấy bà nhét vào tui quăng ra đó, phải cứng với tụi nó là tụi nó de à.

• Like
Reactions: Micrapis