Hạng B2
7/10/19
111
168
43
50
Báo cáo các bác là hôm qua e đi ĐK vì cơ quan e ở Q5 nên qua Trần Xuân Soạn cho gần nhưng bên đó nghĩ dịch nhé các bác. Cuối cùng e chạy lên Hồng Hà và tất cả mọi thứ chắc mất chưa đầy 2 tiếng nhé các bác.
Tình hình trạm Hồng Hà có còn khó không bác, lần trước em khám có bỏ quên 1 xị, xong ra anh chỉnh đèn vẫn nói đèn bị lệch, không gom, bla, bla,... em nói có để cafe cho mấy anh rồi, xe em 4 chỗ, nhà sử dụng chẳng có vấn đề gì nghiêm trọng

Hạng C
4/12/14
842
8.113
93
40
Ho Chi Minh City, Vietnam
Tình hình trạm Hồng Hà có còn khó không bác, lần trước em khám có bỏ quên 1 xị, xong ra anh chỉnh đèn vẫn nói đèn bị lệch, không gom, bla, bla,... em nói có để cafe cho mấy anh rồi, xe em 4 chỗ, nhà sử dụng chẳng có vấn đề gì nghiêm trọng
Hồng Hà này chuyên bài đèn lệch dù là đèn zin xe xịn (Lexus dòng cao cấp nhất). Mịa lần đó nó đòi 2tr5 lý do đèn lệch. Chửi nó nói 2 xị méo lấy thì ghi rõ lý do ko đạt vào biên bản tui đi qua hãng ktra. Hãng mà báo ko lệch (kèm biên bản ktra xe) thì tui đi kiện. Cúi cùng nó chịu lấy 2 xị mà còn ra vẻ như giúp mình. Sau lần đó next qua trạm khác. Thử ko bỏ xu nào luôn coi có bị hành ko thì chẳng những ko bị hành mà còn khám siu nhanh. Nhanh nhất là lúc đo khí thảy. Vào chuyền đo khí thảy a đk chọt cây vô xong xe ko nổ máy (Hybrid) thế là rút ra tiến lên khám cái khác luôn. Khám thắng, đèn mọi thứ siu nhanh. Từ lúc vào chuyền tới lúc ra chuyền đúng 30 phút. Hihi

• Wow
Reactions: PhiKimTuan
Hạng D
4/8/11
1.048
4.267
143
Trạm đăng kiểm có thể nghỉ dịch chứ xxx mà nhát thấy hết hạn đăng kiểm là bụp liền không có thiết yếu hay không thiết yếu gì đâu.

• Haha
Reactions: Giang civic 2.0
Hạng C
3/2/20
707
819
93
Trạm đăng kiểm có thể nghỉ dịch chứ xxx mà nhát thấy hết hạn đăng kiểm là bụp liền không có thiết yếu hay không thiết yếu gì đâu.
Dịch xe ít chạy nên vắng khách, có là bụp liền chứ sợ gì bác he he

Hạng F
22/7/13
8.976
40.259
113
Báo cáo các bác là hôm qua e đi ĐK vì cơ quan e ở Q5 nên qua Trần Xuân Soạn cho gần nhưng bên đó nghĩ dịch nhé các bác. Cuối cùng e chạy lên Hồng Hà và tất cả mọi thứ chắc mất chưa đầy 2 tiếng nhé các bác.
Vậy là nhanh à a? Chỗ khác tầm 1h xong, ko biết nhanh ko nữa! :D

Hạng B2
1/5/12
370
96
28
Bác đi đường có bị chốt chặn hỏi lý do ra đường không bác?