Status
Không mở trả lời sau này.
Chuột Tiến
1/10/11
4.557
92.079
113
Sài Gòn
Tropic giao nhà chắc bên trong chẳng khác nào nội công trường hả các bác? Nhà nào cũng khoang cắt ầm ầm thì sao mà chịu nổi?

Hạng B2
3/1/15
274
469
63
Tropic giao nhà chắc bên trong chẳng khác nào nội công trường hả các bác? Nhà nào cũng khoang cắt ầm ầm thì sao mà chịu nổi?

Bác nào đang ở C1 cho em ý kiến với ạ. Thời gian để hoàn thiện là mấy bao lâu vậy các bác?

Hạng C
22/2/11
698
7.526
93
Sài Gòn
Cho e hỏi, vậy thường các dự án BẮT BUỘC trong vòng 45 ngày sau khi giao nhà thô là phải hoàn thiện xong hả các bác? Lỡ có chủ nhà nào cứ để đó không hoàn thiện thì sao ạ?

Tập Lái
5/10/14
21
1.056
78
HCM
Cám ơn bác nhiều , tôi sẽ qua ngay đây, bác cho tôi địa chỉ cụ thể nhé, thật sự là tôi cũng đang quan tâm về hoàn thiện nhà.
<<<< biệt thự A11 nam quang 2 ,phú mỹ hưng là bên mình thi công công
A06 nam quang 2 ,phú mỹ hưng đá 12 triệu/m2

bác cứ qua bên phú mỹ hưng,dẫn bác coi chừng chục căn là được

bác có nhu cầu thật sự cứ qua điện thoại em dẫn đi coi
0982118001 trung

• Like
Reactions: cuongf11
Chuột Tiến
1/10/11
4.557
92.079
113
Sài Gòn
Cho e hỏi, vậy thường các dự án BẮT BUỘC trong vòng 45 ngày sau khi giao nhà thô là phải hoàn thiện xong hả các bác? Lỡ có chủ nhà nào cứ để đó không hoàn thiện thì sao ạ?
Thì thôi chứ sao hả bác. Làm gì có luật bắt buộc.
Ông nào hoàn thiện trước thì ở trước
Sau đó chịu trận nhóm ở sau vào hoàn thiệt : )

• Like
Reactions: selene
Hạng B2
20/9/14
302
4.956
93
Quận 7
www.thaiduongvision.com
<<<< Bác qua khu Biệt Thự Nam Quang 2,căn số 3 tính từ đầu đường vào,phía gần trường quốc tế,bên tay phải,vào đó bác sẽ hiểu,gia đình người ta là tập đoàn sản xuất đá granit,luc đầu em cũng không tin,sau nhìn kỹ lại mới thấy đúng,em vào là do người ta mời để khảo sát chỉnh lại cái mái,mái nhà bị thấp

do bên em thi công căn này,cạnh nhà họ.nên họ mời qua
gởi bác tấm hình bên ngoài
Hỏi về việc hoàn thiện từ nhà thô
công ty bác ở R4-03? kế bên là căn R4-02 cũng ốp đá, không phải bên bác thi công à?

Tập Lái
5/10/14
21
1.056
78
HCM
công ty bác ở R4-03? kế bên là căn R4-02 cũng ốp đá, không phải bên bác thi công à?
<<< không phải,bên đó chủ nhà tự làm,cái nhà ông tự làm 2 năm rồi,theo phong cách châu âu,nhưng theo em nhà xấu,giờ bên trong cũng chưa hoàn thiện song,nhà chưa ở ngày nào :)
- nhà đó đang bán 14 tỷ,muốn xem nhà qua bên em dẫn xem,đang dữ chìa khóa căn đó,chủ nhà gởi mở cửa giùm

Status
Không mở trả lời sau này.