Hạng D
15/10/06
1.832
26
48
3lan
Tui có mấy ý kiến lóc chóc nhé
1. Forum có thể thêm mục về tin tức xe cộ trên thế giới không? Ai có điều kiện dịch thuật thì chèn tin tức vào đó, chứ nhiều tin tức về xe cộ trên các web tiếng việt hiện nay còn nghèo nàn quá, đưa bài chung chung, thông tin kĩ thuật ít ỏi, nhiều khi sai lệch.
2. Có thể có thêm 1 mục cho vui nhộn đó là đoán xe gì, các member có thể chụp hình xa nào đó cho mọi người cùng đoán xe hãng nào, nhãn hiệu gì, sx năm nào, ....cho mọi người thêm phần hiểu biết

Hạng B2
12/3/07
153
0
16
RE: Hỏi về việc thêm topic.

Bác vào đây mà xem nhé!
http://www.otosaigon.com/home/index.aspx

Hạng D
15/10/06
1.832
26
48
3lan

Cái link của bác em biết còn trước khi làm member OS, nói thiệt là tin tức ít được cập nhật nên thành ra em cũng không muốn quay lại.

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Chân thành Cám ơn Bác đã góp ý cho Diễn đàn :D.
Thứ nhất Bác vui lòng tìm đọc bài về Kỹ thuật trong E GARA, Phòng KỸ THUẬT ,gọi là trong thời gian chờ đợi Diễn đàn chúng ta Cập nhật thêm Cơ sở dữ liệu:D:D,còn thông tin về các loại xe mới thì Thành viên vẫn sưu tầm và Post lên trong từng BOX đó Bác:D
Thứ 2 về đoán xe từ hình ảnh thì Diễn đàn chúng ta không tập trung mà rải đều cho tất cả các Nhãn hiệu , Anh Em vẫn cứ CHỤP và ĐOÁN loạn ra đó BÁC:D:D:D,vụ này xảy ra hà rầm luôn đó BÁC:D:D.
Một lần nữa Chân thành cám ơn Ý kiến đóng góp của BÁC , với cách suy nghĩ của Bác Hy vọng sau này BÁC sẽ trở thành 1 nguồn cung cấp Thông tin Quí giá cho Diễn đàng otosaigon:D
Trân trọng Chào BÁC .
MEDUSA

Hạng D
15/10/06
1.832
26
48
3lan

Cảm ơn bác đã nhanh chóng trả lời, xin bác viết cho em chữ thường chứ thấy bác viết chữ "Bác" to đùng em sợ tổn thọ quá :)

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Trích đoạn: tommyle

Cảm ơn bác đã nhanh chóng trả lời, xin bác viết cho em chữ thường chứ thấy bác viết chữ "Bác" to đùng em sợ tổn thọ quá :)
Không đâu Bác:D:D E phải thể hiện sự tôn trọng Bác trước rồi mới đòi hỏi BÁC tôn trọng E được chứ:D:D:D.
Chúc Bác luôn hạnh phúc với OS
Trân trọng Chào Bác.
MEDUSA

Hạng D
12/10/04
3.223
481
98

Trích đoạn: medusa

Trích đoạn: tommyle

Không đâu Bác:D:D E phải thể hiện sự tôn trọng Bác trước rồi mới đòi hỏi BÁC tôn trọng E được chứ:D:D:D.
Chúc Bác luôn hạnh phúc với OS
Trân trọng Chào Bác.
MEDUSA
Chữ BÁC này chỉ dùng cho lãnh tụ thôi bác medusa ạ [8|]:)