Hạng B2
18/5/09
250
0
0
www.otosaigon.com
Re:Vespa Sài Gòn & Ngày Phụ Nữ Việt Nam 20/10

TUANDANG nói:
nodua ,bác Kam ,bác bina2 ,thaopt kết hợp ,xây dựng các địa điểm ,lộ trinh chu đáo ,chặt chẽ nhé !!!!
Dinhchua ,robert Hải đâu chưa thấy đăng ký hè???
Bác Thach coi hội viên mới có tham gia k nhé???

Sơn HV mới có chứ

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45

TUANDANG nói:
Để tiện chuẩn bị cho chuyến đi sắp tới ( còn có hơn 1 tuần nữa, đề nghị anh em nào tham gia ghi danh để biết nhé...
1. Kamelot .
2. Phamthach
3. ducreddoor
4. ỉn nâu
5-Tuấn Đăng
6-Tuấn anh( JEEP đỏ)
7-Bạn TUẤN ANH
8-a Luân
9-bạn a Luân
10-a Hùng
11-vợ cả A HÙNG
12-Đạt nhỏ
13-bạn Đạt nhỏ
14-Nodua(bạn Tuấn Đăng)
15-a Huy (bạn TUẤN ĐĂNG)
.....
DS bên hội VESPA sẽ update sau khi khóa ds này >Dự kiến chuyến đí này hoành tráng hơn 20/10/2008 nhé các bạn
Mời các bác tiếp...
Một vài hình ảnh tiền trạm của đoàn hỗn hợp :

Nơi sẽ cùng chị e đua thuyền thúng
Hội xe cổ & Ngày Phụ Nữ Việt Nam 20/10

Đua xong là được ăn ngay sát bờ biển

1 view nhìn lý tưởng sau 1 giấc ngủ biển,và không thể bỏ qua của các photographer

Ăn trưa và thư giãn tại đây

Cafe --cafao\

@tuandang: sao không thấy anh điểm tên thủ quĩ vậy.... nếu không có thủ quĩ thì gia đình em ở nhà với thủ quĩ luôn.... hi hi

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50

an tâm,thủ quỹ làm sao mà thiếu được,chắc chắn có mặt .Đi vì chị em phụ nữ mà.
Mọi người nhớ cố gắng đã thông tữởng thêm cho chị em của dinh chua,của robert HẢI.... nhé

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45

em này cũng tham gia chèo thuyen với các bác nè..

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50

màu cam.ghét cái màu cam,em cano đó ra biển dám vượt sóng k ducreddoor????

mọi người : sáng CHỦ NHẬT tuần này (11/10/09)gặp gỡ GALAXY uống cafe và đóng tiên cọc phòng (1 đêm ngủ nghỉ duy nhất)cho chuyến đi nhé .
OH YEAH.

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45

TUANDANG nói:
màu cam.ghét cái màu cam,em cano đó ra biển dám vượt sóng k ducreddoor????

mọi người : sáng CHỦ NHẬT tuần này (12/10/09)gặp gỡ GALAXY uống cafe và đóng tiên cọc phòng (1 đêm ngủ nghỉ duy nhất)cho chuyến đi nhé .
OH YEAH.

em này đã từng lướt sóng sông nhưng chưa biển lần nào, nhưng em sẽ thử sức em nó thôi... nếu nó bị lật thì có mấy ae jeep mình xông ra vớt em nó hộ em hén vì em không biết bơi mà.... hi hi...
Một đêm ngủ thôi hả bác... còn đêm sau thì không đuợc ngủ sao???

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50

đêm sau (T7 -NGÀY 17/10 ) dự kiến sẽ sôi động và hoành tráng như bão số 9,nhưng dự báo sai là chuyện bình thường ,he he:nên ngủ ?có lẽ 3h sáng mói ngủ,mà ngủ thì chúng ta đã có lều trại khép kín khi cần.Ha ha,nhớ lều của nhà ngươi không được sát lều ta như vụ HỒ TRÀM nhé,lục đục cả đêm không ai ngủ được !!!!

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45

TUANDANG nói:
đêm sau (T7 -NGÀY 17/10 ) dự kiến sẽ sôi động và hoành tráng như bão số 9,nhưng dự báo sai là chuyện bình thường ,he he:nên ngủ ?có lẽ 3h sáng mói ngủ,mà ngủ thì chúng ta đã có lều trại khép kín khi cần.Ha ha,nhớ lều của nhà ngươi không được sát lều ta như vụ HỒ TRÀM nhé,lục đục cả đêm không ai ngủ được !!!!

Có ông lục đục cả đêm không chịu ngủ thì có....đã không ngủ mà còn đi rình người ta nữa..... các bác nhớ tránh xa lều bác tuandang ra nhé...

Hạng B2
6/7/09
176
0
16

NODUA nói:
Chương trình bác Nodua đưa ra là ở resort Seaside Hut, mà giá ở đây bèo nhất 57$/ngày, làm sao có giá như trên 230k được.

Ặc ..ặc..thế mới lo chứ vì hôm trước Thaopt báo cho e sợ nghe nhầm , BỚ THAOPT trả lời hộ Nodua với
@ Bina iêm là Ó biển hi..hi..nick đó vào hoài k dc đành dùng nick này vậy
[/quote]

vậy thì bữa nào rửa nick nha.
230k/người là giá hữu nghị của Seaside Hut dành riêng cho thaopt. Vậy nodua nhớ rủ thaopt đi theo với nha

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50

Vậy là đã rõ về giá phòng,bina2 đã lên tiếng thì we an tâm về phần nghỉ ngủ nhé.
Có thaopt và bina2 năm nay sao khoẻ quá,như vậy thì CN tới ae rút danh sách nhé.
Bác bina2 giúp e quăng vài hình về Seaside Hut đi nhé ????

@ducreddoor:ông không rình tui sao biết tui rình ông,vừa phải thôi,lều của ông cứ động đậy hoài tui khó ngủ lắm,trời cao đúng là có mắt đó nghe???!!!