Tư Vấn Đầu Tư Hỏi xoáy. Đáp xoay

Hạng F
22/7/13
8.950
39.920
113
Là tất cả các loại đất nông nghiệp trừ đất lúa, diêm, thuỷ sản.
A3 cho e hỏi xíu về knghiem nhà chuồng cu, thông thường đỉnh của chuồng cu là lúc giao nhà hay vận hành đc tầm 3-5 năm là mình đẩy đc ạ?
GĐ xin cám ơn

• Like
Reactions: Tommyteo
Cò Đất
22/6/12
5.457
39.613
113
A3 cho e hỏi xíu về knghiem nhà chuồng cu, thông thường đỉnh của chuồng cu là lúc giao nhà hay vận hành đc tầm 3-5 năm là mình đẩy đc ạ?
GĐ xin cám ơn
Nếu thuần tuý là đầu tư kiểu lướt thì theo kn của mình là lúc giao nhà. Tuy nhiên phải xem mình xuống tiền lúc nào, thị trường ở mỗi thời điểm ra sao, gu đầu tư theo kiểu nào. Nói chung là ko có công thức chung. Chứ cc sau bàn giao vẫn có khả năng tăng giá tốt mà.

Hạng F
22/7/13
8.950
39.920
113
Nếu thuần tuý là đầu tư kiểu lướt thì theo kn của mình là lúc giao nhà. Tuy nhiên phải xem mình xuống tiền lúc nào, thị trường ở mỗi thời điểm ra sao, gu đầu tư theo kiểu nào. Nói chung là ko có công thức chung. Chứ cc sau bàn giao vẫn có khả năng tăng giá tốt mà.
À e mua từ đầu mở bán, và e đồng ý ko có cthuc chung, cơ mà chạm trần thường nó sẽ ở đoạn nào a? Gần trong bán kính 3km mọc thêm khá nhiều dự án cc mới, liệu cái căn hiện hữu của e (mới nhận đc đúng 1 năm, 9 tháng) đẩy đc chưa a?

• Like
Reactions: Tommyteo
Cò Đất
22/6/12
5.457
39.613
113
À e mua từ đầu mở bán, và e đồng ý ko có cthuc chung, cơ mà chạm trần thường nó sẽ ở đoạn nào a? Gần trong bán kính 3km mọc thêm khá nhiều dự án cc mới, liệu cái căn hiện hữu của e (mới nhận đc đúng 1 năm, 9 tháng) đẩy đc chưa a?
Đạt kỳ vọng là bán.
Cần tiền là bán.
Ko đợi nó chạm trần mới bán. Vì khi đó sẽ khó bán. Hơn nữa sẽ ko biết mức trần của nó đâu. Có khi giao nhà là ... chạm đáy vẫn có khả năng xảy ra.

Hạng F
22/7/13
8.950
39.920
113
Đạt kỳ vọng là bán.
Cần tiền là bán.
Ko đợi nó chạm trần mới bán. Vì khi đó sẽ khó bán. Hơn nữa sẽ ko biết mức trần của nó đâu. Có khi giao nhà là ... chạm đáy vẫn có khả năng xảy ra.
GĐ xin cám ơn a, để tối đăng luôn.
Hnay khai mạc Quơ-cúp nên đăng trc, kiếm chút vốn lận lưng tới đoạn bán kết, tứ kết là nhào vô kiếm ăn trò chơi mạo hiểm ạ.

• Like
  • Love
Reactions: wormym and Tommyteo
Tập Lái
20/11/22
11
21
3
Nhiều ae pm quá.

Tớ mở thớt để trả lời. Qua đó, người khác đọc cũng xem như đỡ phải hỏi.

Tớ nói trước, kiến thức tớ hạn hẹp, biết gì nói đó, ko phải cái nào cũng trả lời được, trúng trật miễn trách nhiệm nha. Và chỉ liên quan đến bđs. Các vấn đề khác thì mời ra ... bàn nhậu. :rolleyes:

Bắt ghế, ngồi ngay ngắn tiếp câu hỏi.
View attachment 2401212
Check ib em ah