Tư Vấn Đầu Tư Hỏi xoáy. Đáp xoay

Hạng B2
12/10/16
113
3.456
94
43
dạo này ko thấy bác ba đăng đàn ko biết bác đang âm thầm gom đất ngộp khu nào :p

• Like
Reactions: Tommyteo
Tập Lái
24/5/19
30
38
21
32
Cho em hỏi khu Gò Vấp sao quá chời nhà đồng bộ, thiết kế giống giống nhau, cỡ 60-80m2 giá tầm 7-11 tỷ mọc lên vậy ạ? Nguồn gốc mấy căn đó từ đâu ra ạ? Em tính làm 1 căn mà sợ ko biết có úp bô gì ko

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Cho em hỏi khu Gò Vấp sao quá chời nhà đồng bộ, thiết kế giống giống nhau, cỡ 60-80m2 giá tầm 7-11 tỷ mọc lên vậy ạ? Nguồn gốc mấy căn đó từ đâu ra ạ? Em tính làm 1 căn mà sợ ko biết có úp bô gì ko
có gì đâu A
khi nào hứa hẹn , mua nhà trên giấy thì sợ chứ nhà xây xong , xem tận mắt sờ tận tay , sổ đỏ mới cứng mà
ưu điểm : đỡ nhọc công , xach vali vào ở
nhược điểm tùy gu và giá co thể cao hơn thị trường tý nhưng bù lại chủ làm nhiều thì giât xuống được 1 ít
anh chị chủ này có gu thiết kế khá đẹp
tất cả đều hẽm oto tận nhà
giá tầm trên dưới 10 tỷ

Attachments

• Like
Hạng C
25/4/15
612
669
93
44
dạng nhà này em nghe bảo là mua đất xong xây bán lại, nên mua thì nên coi kỹ chất lượng thi công, bên ngoài hoành tráng chứ bên trong thì k rõ

• Like
Reactions: Khang8 and Tommyteo
Tập Lái
1/2/23
37
48
18
36
dạng nhà này em nghe bảo là mua đất xong xây bán lại, nên mua thì nên coi kỹ chất lượng thi công, bên ngoài hoành tráng chứ bên trong thì k rõ
Cái này bác nói có lý quá. Em không để ý vụ này.

• Like
Hạng B1
11/6/20
76
141
33
34
Hồ Chí Minh
luddum.com
Bác @Ba Văn cho em hỏi thăm chút ạ.
Tầm cuối quý 3 năm nay em tính đi bắt đáy đất nông nghiệp tỉnh (quy hoạch thổ/quanh khu công nghiệp), hiện đang cân nhắc 3 khu vực: Châu đức (BRVT), Thừa Đức (Cẩm Mỹ) và Sông Ray (Cẩm Mỹ). Nhờ bác Ba tư vấn giúp em ưu nhược điểm của 3 khu vực này ạ (tầm nhìn đến giữa 2024). Với theo nhận định của bác Ba thì những thay đổi về luật đất đai sắp tới thì mình đầu tư loại hình đất nào sẽ an toàn hơn ạ (nông nghiệp ko qh thổ, nông nghiệp qh thổ, đất nền thổ cư diện tích nhỏ, ...)
Cảm ơn bác Ba nhiều, chúc bác năm mới sức khỏe và thành công!

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Bác @Ba Văn cho em hỏi thăm chút ạ.
Tầm cuối quý 3 năm nay em tính đi bắt đáy đất nông nghiệp tỉnh (quy hoạch thổ/quanh khu công nghiệp), hiện đang cân nhắc 3 khu vực: Châu đức (BRVT), Thừa Đức (Cẩm Mỹ) và Sông Ray (Cẩm Mỹ). Nhờ bác Ba tư vấn giúp em ưu nhược điểm của 3 khu vực này ạ (tầm nhìn đến giữa 2024). Với theo nhận định của bác Ba thì những thay đổi về luật đất đai sắp tới thì mình đầu tư loại hình đất nào sẽ an toàn hơn ạ (nông nghiệp ko qh thổ, nông nghiệp qh thổ, đất nền thổ cư diện tích nhỏ, ...)
Cảm ơn bác Ba nhiều, chúc bác năm mới sức khỏe và thành công!
có về thừa đức cẩm mỹ nói riêng , quanh sân bay long thành nói chung thì hú em nhen
0902.808986 :D
em chuyên khu sân bay

Chỉnh sửa cuối:
  • Like