Hạng B2
11/3/04
482
123
43
Vietnam
Mazda 3 VN cũng có thể dính lỗi này, Nhưng Cty Mazda là 1 Cty lớn, uy tín...nên chắc chắn sẽ có đợt sửa chữa nếu đúng lỗi đó, chỉ sớm hay muộn thui. Cứ chờ đi nhé....

Hạng D
22/3/14
1.099
618
113
45
Biên Hoà, Đồng Nai
mazda 3 đẹp quá, khó cưỡng lại em nó, nên có lỗi thì sửa cho hết lỗi thôi, ko phải là lý do để chê mazda được, quan trọng bác Hải nhà ta xử lý sao thôi, mazda chất lương đã được kiểm chứng rồi và độ bền bỉ của mazda đã đuọc thể hiện qua mazda premacy 2003 rồi nên mấy bác có thể yên tâm, xe nào báo lỗi cứ đem vào hãng cho hàng kiểm tra, đừng nghe tin đồn thất thiệt bên Mỹ mà kết luận qua bên VN thì chưa có cơ sở.

Hạng B2
17/7/15
109
105
43
34
Động cơ mới tất nhiên khách hàng mua sẽ mang rủi ro là chuột bạch . Vì chưa có thời gian đủ lâu để kiểm chứng và đánh giá
Đã thích em nó và kết duyên thì phải chấp nhận thôi.

• Like
Reactions: comchienca
Hạng B2
1/1/15
159
246
43
58
Ức quá nhỉ, mấy trăm ngàn chiếc taxi TOY chẳng thấy triệu hồi gì, TOY vô địch thật.

• Like
Reactions: comchienca
Hạng D
17/6/15
1.967
2.977
113
mazda 3 đẹp quá, khó cưỡng lại em nó, nên có lỗi thì sửa cho hết lỗi thôi, ko phải là lý do để chê mazda được, quan trọng bác Hải nhà ta xử lý sao thôi, mazda chất lương đã được kiểm chứng rồi và độ bền bỉ của mazda đã đuọc thể hiện qua mazda premacy 2003 rồi nên mấy bác có thể yên tâm, xe nào báo lỗi cứ đem vào hãng cho hàng kiểm tra, đừng nghe tin đồn thất thiệt bên Mỹ mà kết luận qua bên VN thì chưa có cơ sở.
xe mỹ sao = xe made in vn

Tập Lái
15/7/15
32
16
8
32
Chỉ triệu hồi ở nước ngoài thôi, VN có lỗi khách hàng tự xử thôi, còn lâu mới triệu hồi, khi nào có cháy, có chết thiệt hãng cũng đỗ lỗi cho khách hàng mà thôi!...
what the hêu are you saying? Suy bụng ta ra bụng người thế hở Bác già?