Tập Lái
15/12/16
7
1
3
35
em có dự định sang năm mua 1 chiếc để chở vợ về quê, bầu bì, từ vũng tàu về tây ninh 200km, mỗi tháng về 1 lần hoặc hơn, còn di loanh quanh mua sắm thì ít chỉ cuối tuần đi khoảng 20 km,những mẫu xe trên trong tầm giá 200 triệu, ai đa đi những loại trên xin cho ý kiến,ăn xăng nhiều thì có thể nhín lại đi ít. Loại nào dể sửa ít hỏng vặt và phụ tùng rẻ dể kiếm ạ

Hạng D
1/8/12
1.712
380
83
Trong các mẫu xe bác đưa ra thì con Gentra là đáp ứng các tiêu chí.

• Like
Reactions: Nhivt
Tập Lái
15/12/16
7
1
3
35
Trong các mẫu xe bác đưa ra thì con Gentra là đáp ứng các tiêu chí.
Em thấy gentra là hợp lý như bác nói, không biết hiện nay giá gentra 2008 2009 tầm bao nhiêu tiền a nhỉ

Hạng D
1/8/12
1.712
380
83
Em thấy gentra là hợp lý như bác nói, không biết hiện nay giá gentra 2008 2009 tầm bao nhiêu tiền a nhỉ
Bác cứ tham khảo trên chợ tốt sẽ dự kiến được mức giá trung bình hiện tại mà các chủ xe mong muốn,ưu tiên chính chủ bán vì nhiều xe do lái và salon rao.Xe tốt mà chính chủ bán thường đưa giá cao vì họ mong muốn bán thẳng cho người xài nên nếu fix được khoảng 10-15 triệu thì cả 2 bên đều win win trong thương vụ.

• Like
Reactions: Nhivt
Tập Lái
15/12/16
7
1
3
35
Em thấy giá xe ngoài bắc rẻ hơn trong nam, vậy có nên mua ngoài đó rồi vận chuyển vào nam không? Ưu tiên là xe chính chủ 1 đời

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
E cũng khoái mondeo, mà e nghe phụ tùng mắt quá nên e cũng sợ, a có thể tư vấn thêm không

Trong các xe bạn nêu ra thì Mondeo là Hạng cao cấp nhất và an toàn nhất.
Tiền nào của đó thôi. chọn phương tiện thì nên chọn an toàn trước, sau đó tới các tiêu chí khác
Xét về AT thì mondeo cũng hơn các thứ bạn nêu
Option cũng hơn cả các thứ bạn nêu

Còn muốn chiếc xe thật ngon vè nét thì bạn tốt rất nhìu tiền

Còn chiếc xe để chạy được thì không có khó.

Tập Lái
15/12/16
7
1
3
35
Trong các xe bạn nêu ra thì Mondeo là Hạng cao cấp nhất và an toàn nhất.
Tiền nào của đó thôi. chọn phương tiện thì nên chọn an toàn trước, sau đó tới các tiêu chí khác
Xét về AT thì mondeo cũng hơn các thứ bạn nêu
Option cũng hơn cả các thứ bạn nêu

Còn muốn chiếc xe thật ngon vè nét thì bạn tốt rất nhìu tiền

Còn chiếc xe để chạy được thì không có khó.
E đặc biệt cân nhắc ý kiến của a,nếu nói ăn xăng thì so với các xe cùng " chấm" thì nó cũng không hơn là bao phải ko a nhỉ

• Like
Reactions: ngtatliem