Hạng D
16/12/12
2.042
2.182
113
39
Bình Dương
Do ở Mỹ Accord và Camry giá xêm xêm!
Nói chung do thị hiếu của từng thị trường và Toy được người dân Vn phong hàng thần thánh rồi nên tại sao Cam nhập mấy năm trước vẫn bán được dù về Vn còn không thua Acord. Civic thì thị trường Mỹ giá nhỉnh hơn Altis 1 tí nhưng doanh số không hề thua trong khi nước ta bây giờ Altis cao hơn civic rồi nhưng người dân vẫn mua Altis.
Nói gì thì nói chứ có tiền em sẽ muc Cord, nó có sức hút khó tả.

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
Bởi vì qua thống kê, chúng tôi thấy người VN ít có nhu cầu này!
cc thật sự rất cần thiết cho người VN, vì csgt sở tại quá...LIÊM KHIẾT...Chỉ Ăn Bánh Mì thôi...trang bị cho 1 mẫu xe đời mới mà ko nhìn lên phía trước, chỉ khảo sát? Đối tượng nào? Số liệu tin được? Chứ v2 tụi tui ko có còn kiếm để gắn thêm!
Sunroof tuy ít sd, nhưng mỗi lần dùng là rất xứng đáng, một năm sd vài lần, tôi thấy cũng ko uổng phí...ko lẽ vì thế mà cắt? Bạn khảo sát đối tượng nào? Liệu họ có từng trãi nghiệm sunroof ?
Trang bị thêm option là nhìn về phía trước, chứ ko ngoái lại sau lưng!

Hạng D
13/8/14
2.547
29.526
113
cc thật sự rất cần thiết cho người VN, vì csgt sở tại quá...LIÊM KHIẾT...Chỉ Ăn Bánh Mì thôi...trang bị cho 1 mẫu xe đời mới mà ko nhìn lên phía trước, chỉ khảo sát? Đối tượng nào? Số liệu tin được? Chứ v2 tụi tui ko có còn kiếm để gắn thêm!
Sunroof tuy ít sd, nhưng mỗi lần dùng là rất xứng đáng, một năm sd vài lần, tôi thấy cũng ko uổng phí...ko lẽ vì thế mà cắt? Bạn khảo sát đối tượng nào? Liệu họ có từng trãi nghiệm sunroof ?
Kaka! E chuyên bán móc câu mà bác chủ!

• Like
Reactions: trt
Hạng D
13/8/14
2.547
29.526
113
Cũng qua khảo sát, thống kê, chúng tôi thấy rằng người VN chuộng Cam hơn Cọt nên dú chúng tôi có trang bị Sun Roof, Cruise Control thì cũng bán không lại mà giá lại tăng hơn nữa gây thiệt thòi cho người tiêu dùng!