Tập Lái
23/12/15
17
12
3
48
Accord này mới với vn nhưng Mỹ đã chạy đầy đường. Rất đẹp, đáng để suy nghĩ.

Hạng B2
23/7/15
153
215
43
37
Nói ngược lại mới đúng. Accord thiết kế bao giờ cũng đẹp và cá tính hơn Camry cùng đời. Tuy nhiên xe Toy bền vô đối. Mấy em Cam 94-95 chạy phà phà, ít hư lặt vặt. Còn mấy em Cọt đời này thì ko biết xài nó vật cho ra bả. Người cá tính bao giờ cũng chọn Accord, còn người lành tính thì chọn Cam cho nó lành.
Chính xác, accord cá tính mạnh mẽ, đường gân dứt khoát, rất nam tính. Già trẻ chạy đều OK. Nội thất thiết kế cầu kỳ,

• Like
Reactions: maisau
Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Đối thủ của Camry, nhưng ko bao giờ đấu lại Camry ở VN. Mặc dù bản 2015 có thiết kế nội - ngoại thất ok, là xe nhập. Nhưng giá cao hơn Camry tầm 200tr, gần bằng giá Mercedes C200. Nên chắc đây là lí do Accord thua Camry.
Bản 2016 này đẹp hơn bản 2015 nhiều. Sắp tới về VN ko biết thế nào đây. Em nghĩ giá sẽ cao hơn bản 2015 nữa và sẽ tiếp tục thua Camry
Ở thiên đường thua camry không đáng xấu hổ bác.

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng B2
31/8/15
218
157
43
34
xin lỗi, đang nói Việt Nam và ĐNA, ko nói Mỹ với Châu Âu. Còn việc ở VN Toy đứng top thì chưa chắc đã là do công nghệ cao, động cơ tốt nhé kưng...
Cho kưng 1 ví dụ là cà phê bẩn ở VN ăn đứt về doanh số so với Starbucks và Coffeebean nhé (ở VN nhé). Vì sao thì kưng tự suy nghĩ đi!!!! Nói ra luôn thì ng ta bảo kưng ko có não
nói về cà phê thì lại k đúng rồi, khẩu vị ẩm thực của mỗi quốc gia và vùng miền đều không giống nhau. nó ngon ở nước khác chứ chưa chắc nó đã hợp khẩu vị ở nước ta. thế nên k thể nào đánh giá được

D23 confirmed
Hạng C
27/5/15
797
1.541
93
Saarland, Deutschland
shopee.vn
nói về cà phê thì lại k đúng rồi, khẩu vị ẩm thực của mỗi quốc gia và vùng miền đều không giống nhau. nó ngon ở nước khác chứ chưa chắc nó đã hợp khẩu vị ở nước ta. thế nên k thể nào đánh giá được
Bác có chắc là ly cà phê hàng ngày bác uống là 100% cà phê ko hay 50% thập chí 90% là đậu bắp,xà bông, hương liệu và nước mắm???
Em ko nói đến hương vị nhé, em nói sản phẩm kém chất lượng

Hạng B2
6/3/15
293
271
63
31
Bac Giang
Em này giá ngon nữa là ổn, cạnh tranh tốt với Camrry, option bổ xung phanh tay điện tử nữa là ổn. Bản trước thiếu sót cái phanh tay điện tử nhìn xấu hẳn.