Hạng B2
4/9/10
148
0
16
Accord95 nói:
Em vừa đến mua được bộ nẹp Inox mới tinh cho v2 em các bác ạ. Hàng xịn, thật tuyệt vời. Chwa kịp thay nhưng em cứ show hình cho các bác xem nhé.
Nó đây ạ:

Honda Accord 95

Đảm bảo tuyết còn rất mượt luôn:
Honda Accord 95
Đẹp quá !!!

Hạng B1
14/1/11
87
0
0
V2 em sau khi thay bộ nep Inox đây, trông như xe mới vậy (nổ tí hehe):

Honda Accord 95

Honda Accord 95

Honda Accord 95

Em lại vừa phải thay lốc điều hoà em nó mới mát lạnh các bác ạ. Nếu bảo xe không còn "trinh" thì cũng đành chịu vậy. Các bác đừng ném đá nhé.

Hạng B1
14/1/11
87
0
0
caobangmobile1 nói:
xe bác long lanh quá bác thay bộ nẹp inox hết bao nhiêu lúa vậy

Cảm ơn bác khen V2 em. Bác hỏi câu này làm em nhớ đợt đi du lịch Huế có hỏi một em lễ tân khách sạn để đặt phòng cho đoàn "Quy ra thóc là bao nhiêu ?", em gái trả lời "Bác ơi, nếu bác trả bằng thóc thì cháu không có chỗ để đựng đâu ạ !". Cái nẹp của em mà quy lúa chắc khoảng trên 2 tấn bác ơi...

Last edited by a moderator:
Hạng B2
27/9/06
188
1
18
Ối xời long lanh quá. 4 cái nẹp cứng ghê, chống được những 2 tấn thóc nhà cháu. he he
Lốc điều hòa xe bác accord95 bị hỏng à, chứ ko phải giàn lạnh nhỉ. Giàn lạnh thì xử lý còn dễ.

Hạng B2
3/4/11
113
0
0
TP.Thái Nguyên
Accord95 nói:
V2 em sau khi thay bộ nep Inox đây, trông như xe mới vậy (nổ tí hehe):

Honda Accord 95

Honda Accord 95

Honda Accord 95

Em lại vừa phải thay lốc điều hoà em nó mới mát lạnh các bác ạ. Nếu bảo xe không còn "trinh" thì cũng đành chịu vậy. Các bác đừng ném đá nhé.
Bac hoi giup em xem cho ban Nep Inox do co Gioang Kinh Lai ko ah??? em dang can

Hạng B1
14/1/11
87
0
0
honda1995 nói:
Bac hoi giup em xem cho ban Nep Inox do co Gioang Kinh Lai ko ah??? em dang can
Chú laze_a1 ơi, cho cái số điện thoại nhà Chiến Hảo giúp bác honda1995 với.

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Xe bác còn long lanh quá, bác Chú Tiểu nhìn chắc phải ganh tị quá. Hehe
Accord95 nói:
caobangmobile1 nói:
xe bác long lanh quá bác thay bộ nẹp inox hết bao nhiêu lúa vậy

Cảm ơn bác khen V2 em. Bác hỏi câu này làm em nhớ đợt đi du lịch Huế có hỏi một em lễ tân khách sạn để đặt phòng cho đoàn "Quy ra thóc là bao nhiêu ?", em gái trả lời "Bác ơi, nếu bác trả bằng thóc thì cháu không có chỗ để đựng đâu ạ !". Cái nẹp của em mà quy lúa chắc khoảng trên 2 tấn bác ơi...