Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Accord 2016 dã tích hợp Apple Carplay, cắm điện thoai vô là xe auto detect và xài luôn mấy tính năng của điện thoai hiển tri ở màn hình điêu khiển luôn, quá ngon, xài được luôn mấy tính năng khi đi xa ví dụ bản đồ định vị tìm đường
Bác cứ khoe Accord Mỹ làm gì cho bà con thèm. Mà hình như ở Mỹ doanh số của Accord đang bị Altima vượt qua đúng ko bác?

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
ôi bác ao ước cao quá, accord mà dùng 2.0 turbo thì thế sao chạy được việt nam, đạp nhẹ 1 cái vượt quá tốc độ luật định, tuýt còi, vài chai, cuộc đời lên hương
Nói như bác mấy con Merc S sao bán hic hic Bò ý với Ngựa Ý chạy đầy bác ah

Hạng B2
11/6/16
372
424
63
Xấu hay đẹp là liên quan đến mắt thẩm mỹ của mỗi người chứ liên quan gì đến ngu hay khôn hở bác? Người Việt mình cứ có tính hay a dua theo người khác thấy người ta khen thì mình cũng khen mặc dù trong lòng có khi đang chê bai tơi tả. Em cũng thấy xấu giống bác đấy ai chửi em ngu thì vào đây nào :D
Không phải là mắt thẩm mỹ mà còn liên quan đến văn hóa, môi trường sống. Nếu bác sống ở VN, cái nhìn của bác sẽ theo quan niệm của người Việt Nam, quan niệm của bác thì 90% là ảnh hưởng bởi người xung quanh (báo chí, sách vở, truyền hình.v.v...), 10% mới là quan niệm thẩm mỹ của chỉ riêng bác. 90 hay 10 cũng chỉ là con số tương đối, em nói vậy để nhấn mạnh quan điểm của em là ai cũng bị ảnh hưởng ý kiến người khác thôi, bác không nên ra vẻ ta đây hơn người (như bác đang chê "người Việt mình cứ có cái tính hay adua").

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Không phải là mắt thẩm mỹ mà còn liên quan đến văn hóa, môi trường sống. Nếu bác sống ở VN, cái nhìn của bác sẽ theo quan niệm của người Việt Nam, quan niệm của bác thì 90% là ảnh hưởng bởi người xung quanh (báo chí, sách vở, truyền hình.v.v...), 10% mới là quan niệm thẩm mỹ của chỉ riêng bác. 90 hay 10 cũng chỉ là con số tương đối, em nói vậy để nhấn mạnh quan điểm của em là ai cũng bị ảnh hưởng ý kiến người khác thôi, bác không nên ra vẻ ta đây hơn người (như bác đang chê "người Việt mình cứ có cái tính hay adua").
Bác nên tìm đọc cuốn sách Những thói hư tật xấu của người Việt bác nhé. Em nói có sách chứ ko phải ra vẻ hơn người mà đặt điều chê bai bậy bạ đâu.

Hạng D
29/10/07
2.005
9.354
113
HCM
www.bsdinsight.com
accord chẳng cần phải vẽ thêm khỉ gì, thay bố nó cái mâm xấu không chỗ nào chịu nối đi, làm lại cái vụ số chỉ có 5 cấp, cái thắng tay thì thay đi. Thêm vào mớ công nghệ nữa tỉ như Mazda 6 í, ghế sau ngã, và cuối cùng là cái giá bằng em cẩm ly 2.5 q là ngon rồi

Hạng B1
30/3/16
66
65
18
36
Bác nên tìm đọc cuốn sách Những thói hư tật xấu của người Việt bác nhé. Em nói có sách chứ ko phải ra vẻ hơn người mà đặt điều chê bai bậy bạ đâu.
Minh chưa đọc, nhưng viết sách thì hàm ý nó nằm trong ruột sách chứ ko chỉ vỏn vẹn cái tên bìa. Tác giả dĩ nhiên cũng hướng đến cái giá trị cao hơn khi viềt.

Tập Lái
9/10/16
16
1
1
38
Accord trông sang trọng, tk mới này lại thiên về thể thao giống Porche nhỉ?:D:D:D:D:D

mâm mới có vẻ to hơn bản 2.0 hiện tại mới ở VN đấy

Hạng B1
11/6/16
86
10
8
45
Anh Honda dạo này nhìn tk hầm hố, chắc chắn nhỉ.;)

Civic đã an toàn rồi, Accord xe sang chắc an toàn cỡ Mẹc

Hạng B2
15/9/14
128
22
18
41
Luôn đánh giá cao thiết kế ngoại thất và nội thất của honda:cool:

civic, accord và city đều đẹp và rộng hơn đa số xe cùng pk.

Còn về cảm giác lái thì dù có thằng nào có hơn đi chăng nữa thì xe Honda cũng không đến nỗi tệ vì khoang lái rộng. Ví dụ giờ cái xe 300-400 mã lực, cảm giác lái tuyệt vời nhưng nội thất chật, ngoại thất thì như xe cỏ thì chắc cũng ko chọn mà chọn một chiếc hài hòa như đồ của Hòn đá ;)