Hạng B1
12/2/07
52
0
6
www.vietpet.com
RE: Honda Acord 92 - Giup em voi

Bác mua thì mua thôi, chứ ý kiến anh em ở đây về giá em thấy thường thấp hơn giá trị trường, bác chỉ nên tham khảo về mặt kỹ thuật thôi, còn giá cả thì tuỳ bác quyết ạ.

Nên đọc kỹ các kinh nghiệm mua xe củ bác ạ.

Hạng C
15/12/06
632
0
0

Xe này rất đẹp so với tuổi. Acord đi rất đầm và rộng...
Nhưng theo em thì với tầm tiền đó, hoặc hơn chút Bác có thể tìm một em Corola 1.3 đời từ 2000 trở lại, em đã đi xe này rồi, rất tốt, bền và tiết kiệm và điều quan trọng là lại trẻ nữa. Xe oto không nên đi xe đời thấp quá Bác ạ..

Chúc Bác có sự lựa trọn hoàn hảo..

VETERAN
15/11/03
295
2
18
53
Vietnam

Xem kỹ lại date bác ơi, dàn đèn này là của đời 91.

Hạng D
6/4/05
3.604
2.148
113

Nước vô xe có khả năng do ron cửa, hoặc do dàn đồng đã bị làm lại. Nếu do dàn đồng theo em bác phải làm lại hơi bị chua đấy.
Tuỳ ý thích bác thôi, máu quá thì quất rồi ra chỗ gara quen mà tút lại. Theo em thấy thì đi con này rộng rãi, êm, sướng.
Trích đoạn: hamanhmac

nhin be ngoai minh phan biet 90 va 92 nhu the vao vay anh? Xe nay 140 thi chu co the ban day, theo em biet xe nay duoc tut be ngoai lai cung nhieu. Hom troi mua to thay nuoc dong vung o khoang sau, khong biet sua chua de khong nua?giua Nubira 2003, Lanos 2003 va chiec nay thi mua xe nao hop ly vay anh? em cung it chay lam.VUng tau it nguoi ban xe cu qua, em lai khong ranh nen oai qua.Nho cac bac chi giup voi.

Hạng B2
17/6/04
346
0
16
47
Hà Nội

Xe ex này máy khoẻ lắm bác ạ. Đèn đỏ đề pa là bánh quay tít. Tay lái ngon. Ghế thì hơi thấp. Chạy chắc, đầm.
Bác xem lại cho kỹ vì em thấy cái đèn hậu bên phụ bị hở rồi.
Mưa to nước đọng trong xe thì có thể do gioăng. Nhưng nếu đi đường ngậm, mưa mà bị nước đọng bên trong thì kiểm tra gầm. Cái này thì khó trị bệnh lắm.

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48

Em nghĩ bác nên tìm một em Corrolla 2000,Nubira II hoặc Kia Spectra cho nó lành.

Hạng B1
14/5/07
82
0
6

Xe nay chinh xac la doi 91 bac oi, khong phai 92 dau, vi den 92 khong co chum vao bang so.
- Nen mua xe khac di, vi xe bi vo nuoc la do Joint hoac dan gam roi.
Minh chi ban nhe, neu dung doi 92 thi so khung phai la van N
Con doi 91 so khung la M
Chao