Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Có Bác sale nào trả lời cho ae OS biết cái thắng sau là tang trống hay đĩa vậy? tại sao Vios làm thắng đĩa đc mà City còn khó khăn vụ này quá áh!
Theo ông giám đốc hông za nói là xài tang trống giúp xe nhẹ hơn, chạy bốc hơn, đỡ hao xăng hơn nhưng an toàn tương đương đĩa

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Có Bác sale nào trả lời cho ae OS biết cái thắng sau là tang trống hay đĩa vậy? tại sao Vios làm thắng đĩa đc mà City còn khó khăn vụ này quá áh!
Trống

bác có nhầm ko khi khen nội thất Vios...vì xe đó đâu có nội thất gì đâu :D .
Em thấy VIOS/ỈN mới cái form nội thất (chỗ taplo) khá đẹp chứ

Trong phân khúc xe hạng B tại Việt Nam, nói về trang bị thì không xe nào qua được Honda City.

Nhưng Em mạnh dạn nói 1 câu là về kiểu dáng và nội thất thì không xe nào qua được Toyota Vios.

Giá City Top quá chát, với giá 600tr thì lấy mịa Hyundai Elantra 1.6 AT hay Kia Cerato (giá 579) ngon hơn Honda City nhiều.
Em thấy giá 599 em lụm con Focus Ecoboost Trend với động cơ 1.5 180HP đập chết hết mấy em này.... nhất là VIOS, nhưng chắc người mua VIOS chỉ quan tâm cái khác nên khỏi đưa vào

Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
Cái tiêu đề chưa hợp với nội dung bài ad nhé, nội dung bài là nói về bản Top, còn bản thường 559tr vẫn là: Đèn Halogen, ghế nỉ, 4 loa, điều hòa chỉnh cơ, 2 túi khí
Nói chung Vios vẫn dc cân nhắc khi ss với City nhất là giá các bác nhỉ?

• Like
Reactions: QuyenPDK
Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek: ghê thặc, anh Hon giảm giá quá khủng khiếp ......................... 5 chai lận. Cái xe hơn nửa tỷ mà giảm tới 5 chai, quá dữ luôn

Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
Trống

Em thấy VIOS/ỈN mới cái form nội thất (chỗ taplo) khá đẹp chứ

Em thấy giá 599 em lụm con Focus Ecoboost Trend với động cơ 1.5 180HP đập chết hết mấy em này.... nhất là VIOS, nhưng chắc người mua VIOS chỉ quan tâm cái khác nên khỏi đưa vào

:p Bác này thiệt là, chỉ được cái ...nói đúng sự thật, em Focus Trend này 1 mình chấp hết các em dòng B luôn còn được. Mà chẳng hiểu sao hàng ngon giá hợp ní vậy mà không ai nhận ra ??? Nhào vô mua cái thùng tôn di động Vios nhỉ ???

Hạng B2
22/3/16
101
42
28
33
Bình Phước
thiên hạ mười người mười ý ..sao cho vừa lòng thiên hạ được.
City thì chê thắng - giá
Vios thì chê Toy bảo thủ (thùng tôn)
Mazda 2 thì chê chật chội
Nissan sunny - suzuki ciaz thì chê ít showrom , nội thất kém hấp dẫn, an toàn hơn xe khác
Kia -Hyundai thì chê xe hàn thua nhật
Xe trung quốc thì nói hàng Tung k đụng đến...
Lạy các mị ..sống sao cho vừa lòng người...
Có tiền tầm nào thì sống khu ấy thôi... Chứ những người không suy nghĩ về thu nhập thì người chọn xe không cần các nghe thiên hạ dèm pha.
"Có tiền nó ghét , không tiền nó khinh"
Rõ khổ cuộc sống hehehe

Hạng D
7/3/07
2.225
53.805
113
:p Bác này thiệt là, chỉ được cái ...nói đúng sự thật, em Focus Trend này 1 mình chấp hết các em dòng B luôn còn được. Mà chẳng hiểu sao hàng ngon giá hợp ní vậy mà không ai nhận ra ??? Nhào vô mua cái thùng tôn di động Vios nhỉ ???
Focus trend nó phân khúc C mà. Máy ngon, khung gầm chắc. Nhưng bù lại nội thất và option bị tối giản, không được như đám B Nhật kia, thế nên ít người mua. Chứ option nhu titanium mà giá đó thì bán ko kịp sản xuất xe.

• Like
Reactions: futureneodo
Tập Lái
4/5/17
3
2
3
41
thiên hạ mười người mười ý ..sao cho vừa lòng thiên hạ được.
City thì chê thắng - giá
Vios thì chê Toy bảo thủ (thùng tôn)
Mazda 2 thì chê chật chội
Nissan sunny - suzuki ciaz thì chê ít showrom , nội thất kém hấp dẫn, an toàn hơn xe khác
Kia -Hyundai thì chê xe hàn thua nhật
Xe trung quốc thì nói hàng Tung k đụng đến...
Lạy các mị ..sống sao cho vừa lòng người...
Có tiền tầm nào thì sống khu ấy thôi... Chứ những người không suy nghĩ về thu nhập thì người chọn xe không cần các nghe thiên hạ dèm pha.
"Có tiền nó ghét , không tiền nó khinh"
Rõ khổ cuộc sống hehehe
Phải đăng nhập để Like cho bác.
Tiền mình mình tự quyết, nghe thiên hạ thì chỉ như đẽo cày giữa đường.
Không liên quan nhưng sau khi phân vân chán chê như đa số các bác. Em đã chọn City TOP và rất hài lòng về em nó.

• Like
Reactions: vqhung611 and AL5