Hạng C
24/10/05
771
1.213
93
HCMC
Để coi a Trương có lời khuyên vàng ngọc nào cho mình ko. Mình chỉ tin tưởng mỗi a Trương thôi
He he, em thấy những mẫu xe như BR-V hay Rush là dành cho những thị trường nghèo... Để người nghèo có tiền mua xe chạy. Nhưng ở VN nghèo thì ko thể nào mua xe, và đã mua được con xe thì chắc chắn cũng phải thuộc dạng dư dả mới mua.

Anh chạy qua nhiều xe rồi thì chắc hiểu xe tốt không chỉ dựa vào số chỗ ngồi. Em đoán dòng BR-V hay Rush cũng sẽ như trào lưu xe Asia hay Daihatsu đi, kiểu người ta mua lúc đầu khá nhiều, nhưng rồi không mua nữa nhưng rồi sau đó xe cũ cũng hot mặc dù xe mới không ai mua không ai bán nữa.
outlander sport vẫn là đỉnh của đỉnh nhen anh.
View attachment 1858112

Hạng D
29/6/15
4.922
15.787
113
39
Rush đi anh. Xe rộng, form cân đối.
anh chạy chưa. rush đẹp, nhỏ nhưng có võ
Chạy như ccc thôi mí a! 80km/h tua 2k2
Nói chung đi phố thôi, ra đường trường đuối thí mịa.
Nhận xét sau 1k km của e là tiện đi phố, chở hàng tốt, nội thất mau dơ, xe ù và chòng chành khi đi 2 người. Máy lạnh như thông lệ rất mát và sâu.
Chốt đạt yêu cầu 7/10 điểm, nhưng vẫn chuối vì là Toy giả cầy.

Attachments

Hạng D
8/2/12
1.979
9.034
113
Nhận xét sau 1k km của e là tiện đi phố, chở hàng tốt, nội thất mau dơ, xe ù và chòng chành khi đi 2 người. Máy lạnh như thông lệ rất mát và sâu.
zãy đc oy. mún sịn thì mua phò tu lơ:D

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Chiếc xe sao mà đươc mong chờ dữ vậy các anh ? Siêu phẩm hay sao ?

Hạng D
29/6/15
4.922
15.787
113
39
Chiếc xe sao mà đươc mong chờ dữ vậy các anh ? Siêu phẩm hay sao ?
Chờ coi nó có ổn hơn bọn kia ko thôi a ơi! Rush đợt rồi làm đủ trò cũng phải lạc rang 20 củ cay đíu tưởng đc

Hạng D
8/2/12
1.979
9.034
113
Mình chưa chạy thử nhưng kinh nghiệm 20 năm chạy xe thì mình ko chọn Rush. Nó có ưu nhưng quá nhiều nhược.
đối với ng mới mua xe lần đầu, hoặc mua xe đập hộp lần đầu phục vụ nhu cầu gia đình, thì nó là hợp lý chứ. còn đã chạy qua nhìu dòng xe thì nó quá chán

Hạng C
24/10/05
771
1.213
93
HCMC
E mua cho bà xã đi nữa. Với lại thấy 800tr lăn bánh chưa thấy xe nào hợp lý hơn BRV.
Mấy chiếc 5 chổ thì đi chơi xa, lang thang... mấy nhỏ ko có chổ ngủ nằm.
Bác xem như cầu của e vậy thì có lựa chọn nào tốt hơn ko? Mấy xe tầm tiền này thì chỉ có Xpander và Rush và sắp tới là Suzuki Ertiga (4AT) mà thấy tệ quá.

đối với ng mới mua xe lần đầu, hoặc mua xe đập hộp lần đầu phục vụ nhu cầu gia đình, thì nó là hợp lý chứ. còn đã chạy qua nhìu dòng xe thì nó quá chán

Hạng D
5/7/14
2.476
85.504
113
HCMC

2k2 thì nó rống khá khá to rồi hả anh?

Hạng D
29/6/15
4.922
15.787
113
39
E mua cho bà xã đi nữa. Với lại thấy 800tr lăn bánh chưa thấy xe nào hợp lý hơn BRV.
Bác xem như cầu của e vậy thì có lựa chọn nào tốt hơn ko? Mấy xe tầm tiền này thì chỉ có Xpander và Rush và sắp tới là Suzuki Ertiga (4AT) mà thấy tệ quá.
Brv đi a!
Mình chân to, đi xpan với rush cả mấy con mazda đạp nó cứ ù ù lì lì bực lém.
2k2 thì nó rống khá khá to rồi hả anh?
Hoy xe đi giao hàng vậy đc òy, có chở người đâu mợ sợ nó rống và ồn a! :D

Hạng D
8/2/12
1.979
9.034
113
Quan trọng có thông tin xe và giá chưa a