Hạng B2
23/5/17
230
227
43
43
E thì ko quan trọng đời mới cũ nhưng đi xe dịch vụ cá nhân thì phải gọn gàng sạch sẽ và khử mùi thường xuyên. Taxi đi bẩn kinh
Cái đó là chưa xét đến lý lịch tài xế nữa đó, gì thì gì lý lịch tài xế Grab/Uber ok hơn bên taxi truyền thống....!

Hạng B2
27/7/16
278
269
63
46
Quảng Ngãi
Honda tính dùng City cân luôn cả Hạng C bản base của các hãng Ford/Kia/Hyundai chứ không riêng gì Vios đâu[BCOLOR=#ffffff]. Tuy nhiên vẫn chưa đáp ứng được kì vọng về giá [/BCOLOR]của em mặc dù em thích bản facelift này so với các đời trước. Con Camry bản base của Mẽo có 5xx triệu mà con hạng B tại VN có giá cao hơn cả con hạng D thì quá vô lý. Chắc phải chờ sang năm mới quất được.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Cái đó là chưa xét đến lý lịch tài xế nữa đó, gì thì gì lý lịch tài xế Grab/Uber ok hơn bên taxi truyền thống....!
Đúng rồi bác, bên U họ yêu cầu cái xác nhận bên Phường. Bên G họ yêu cầu cái lltp, cái này chỉ có lên Pastuer mới xin đc. Nhưng.... Giấy giả hình như có 200k 1 tờ :D

Hạng B2
15/3/12
387
434
63
E này vẫn lắp ở VN chứ ko phải nhập Thái Lan hả mọi người? Chỉ sợ cách âm và dàn lạnh ko tốt thôi. Nhưng đc cái có hộc gió phía sau, còn ngon hơn Civic cũ nữa.

Hạng B2
23/5/17
230
227
43
43
Honda tính dùng City cân luôn cả Hạng C bản base của các hãng Ford/Kia/Hyundai chứ không riêng gì Vios đâu[BCOLOR=#ffffff]. Tuy nhiên vẫn chưa đáp ứng được kì vọng về giá [/BCOLOR]của em mặc dù em thích bản facelift này so với các đời trước. Con Camry bản base của Mẽo có 5xx triệu mà con hạng B tại VN có giá cao hơn cả con hạng D thì quá vô lý. Chắc phải chờ sang năm mới quất được.
Cụ lấy giá Camry bên Mỹ so với giá City bên VN thì e thua, so vậy mà cũng so được nữa à?

Gần nhất là các nước ASEAN nè, City bên VN với bênh đó chênh tầm 100 triệu thôi như vậy là ổn quá rồi! Cụ thấy con i10 không, giá VN gấp mấy lần ở nước ngoài đó, City vênh có 20% thì ngon quá rồi!

Hạng B2
23/5/17
230
227
43
43
E này vẫn lắp ở VN chứ ko phải nhập Thái Lan hả mọi người? Chỉ sợ cách âm và dàn lạnh ko tốt thôi. Nhưng đc cái có hộc gió phía sau, còn ngon hơn Civic cũ nữa.
Nói về cách âm và dàn lạnh thì M2 ổn nhất phân khúc B nhưng không gian M2 làm mất khá nhiều điểm vì quá chật chội, về độ ồn Vios cách âm khá mấy đâu, đi trời mưa thử đi rồi biết!

Hạng B2
1/9/16
329
173
58
34
bác chủ thớt có thể tư vấn cho em mazda 3 fl có phải là một trong những món hời hiếm có trong thị trường xe hơi hiện tại hay không ạ

Hạng B2
1/9/16
329
173
58
34
bác chủ thớt có thể tư vấn cho em mazda 3 fl có phải là một trong những món hời hiếm có trong thị trường xe hơi hiện tại hay không ạ

Tập Lái
17/5/17
25
23
3
44
rất thích nhưng không thích phanh sau tang trống, Cerato, Rio AT, Cruze, Vios, Mazda 3 đều làm phanh đĩa sau :(

• Like
Reactions: danghienkg
Hạng B2
23/5/17
230
227
43
43
rất thích nhưng không thích phanh sau tang trống, Cerato, Rio AT, Cruze, Vios, Mazda 3 đều làm phanh đĩa sau :(

Haizz bác quan tâm 2 cái thắng đĩa sau chỉ vì .....đôi mắt thiên hạ, còn tính năng an toàn Rio, Vios có cân bằng điện tử, khởi hành ngang dốc không bác? Bản cũ City đã có 2 cái đó rồi nhé!